Hạng B2
26/5/10
109
23
18
Xin chào các bác,

Em thích màu xanh rêu của Subaru. Em định sơn lại xe Suzuki New Vitara màu xanh rêu. Hãng Suzuki đã lên mẫu màu xanh rêu. Nhưng mẫu màu nhỏ (10cm2) nên khó xác định có đúng như màu em muốn hay không?

Nếu bác nào có xe Subaru màu xanh rêu thì cho em ghé qua để so mẫu màu với màu thật của xe. Em ở Thảo Điền, nếu bác nào có xe ở gần khu vực này thì thuận tiện cho em đi lại ạ.

Em xin cảm ơn các bác.

Góc nhờ giúp đỡ bác nào đang đi xe Subaru Forester xanh rêu
Góc nhờ giúp đỡ bác nào đang đi xe Subaru Forester xanh rêu

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: DriveSafe
Hôm nào bác sắp xếp thời gian gọi em: 0933460777
Bác mang xe lên chỗ em Subaru Gò Vấp so với màu xe trưng bày là chuẩn nhất bác ạ!
Bên em cũng gần bác: Subaru Gò Vấp- 19 Phan Văn Trị, P.7, Q.Gò Vấp
Lên em uống caphe đàm đạo ạ hihi

Hạng C
9/6/10
863
985
103
Ajinomoto Việt Nam
Nghe cái giọng điệu của chủ thớt chắc dân đàng ngoài rồi, thích ngồi không hưởng lộc mặc kệ người ta sẽ vất vả mất thời gian vì nó như vậy
Bác có vấn đề về đọc hiểu rồi. Ông kia nói ai có thì ông chạy qua so màu. Có phải ông nói ai có chạy qua để ông so đâu. Còn hãng thì chưa chắc đã có sẵn xe để ông so. Đọc xong ko giúp được người ta thì thôi còn chửi.

Hạng D
18/3/08
1.561
1.540
113
Bác có vấn đề về đọc hiểu rồi. Ông kia nói ai có thì ông chạy qua so màu. Có phải ông nói ai có chạy qua để ông so đâu. Còn hãng thì chưa chắc đã có sẵn xe để ông so. Đọc xong ko giúp được người ta thì thôi còn chửi.
Ờ mình đọc thiếu đoạn đầu. Sorry bạn chủ thớt nhé