Tập Lái
25/2/17
10
0
2
34
Các bác cho em hỏi xíu,em lắp màn hình Android Kovar T1, dùng được khoảng 1 tháng thì thấy tín hiệu GPS chập chờn quá,bữa đực bữa cái. Có hôm chạy cả tiếng đồng hồ mà không bắt được tín hiệu GPS,không biết có bác nào bị giống em không? Bác nào có kinh nghiệm vụ này thì chia sẻ em xin tí kinh nghiệm.em cám ơn.

GPS màn hình Android Kovar T1 bị chập chờn!
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/7/13
8.974
40.233
113
Chắc nhờ thợ kiểm tra lại dây tín hiệu gps thui anh
Kinh nghiệm là ko có đồ ngon-bổ-rẻ.
ae kháo nhau hiệu này mua tầm 2-3tr ji đó, uhm thì chất lượng nó cũng tầm đó $ thôi. Chả có ji chia sẻ ở đây cả

• Like
Reactions: thi_can and PMH82
Hạng B2
10/3/21
196
305
63
34
Mấy cái màn này là zậy đó, đang xài Gotech 360 cũng y chang, mới đầu ham lắm, vài bữa muốn đập mẹ cái màn luôn, màn zin nổ máy vào R là cam sau mở, còn cái màn này app 360 nó chưa khởi động xong là phải chờ, nhiều khi lùi xe mà k có cam sau luôn. GPS thì thay 2 lần rồi, nhiều khi chạy cao tốc cả trăm nó báo 40km/h, vãi.

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Các bác cứ ham màn rẻ, nhiều tính năng, nghe thằng bán nó quảng cáo ảo tung chảo nhưng cái quan trọng là nó có xài ổn định, trước sau như một như hàng zin không thì các bác không quan tâm.

Hạng D
31/5/14
3.460
4.288
113
Mấy cái màn này là zậy đó, đang xài Gotech 360 cũng y chang, mới đầu ham lắm, vài bữa muốn đập mẹ cái màn luôn, màn zin nổ máy vào R là cam sau mở, còn cái màn này app 360 nó chưa khởi động xong là phải chờ, nhiều khi lùi xe mà k có cam sau luôn. GPS thì thay 2 lần rồi, nhiều khi chạy cao tốc cả trăm nó báo 40km/h, vãi.
Gotech như nhái Zestech bữa em cũng nhìn sớn xác sao thấy rẻ vậy

• Like
Reactions: Chivas2304
Hạng B2
4/11/17
143
41
28
31
xaydungminhthinhphat
GPS mà bữa đực bữa cái thì liên quan đến board mạch bên trong. Bữa em cũng kiểm tra cho một bác lắp màn Winca. Bác nên xử lý vì GPS này nó quan trọng, kovar mà bảo hành thì bác điện thẳng tổng đài để xử lý. Nhưng mà trước tiên cần phải tháo màn kiểm tra ăn ten GPS trước. Cần thì inbox em