Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG
Lâu nay ko thấy bác xuất hiện trong diễn đàn. Em không tin là dạo này không có tai nạn đâu ạ. Hay là nhiều tai nạn quá Bác bận ko có thời gian Post bài cho OS nữa thế ạ ??

Chờ tin và Ảnh của Bác !

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội
RE: Gửi Bác Lái xe Cẩu

Chắc là bác ấy bận quá, chứ bên giaothongmienbac.com.vn vẫn có tin tai nạn đều đều. Gần đây nhất là tin hôm 16/12. Nhiều ảnh xem ghê hết cả người.

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
27/9/05
1.693
311
83
64
www.vnexpress.net

Coi mấy hình trước,thấy chỗ bác ấy toàn Gà,Vịt thả rông.Hay sau khi chén mấy chú ấy thì......sốt cao rồi?:D:D:D
Đoán vậy thôi,không phải bác đừng uýnh em nha!:DLâu không thấy bác,cũng nhớ nhớ là!:D

Hạng B2
5/9/05
104
0
0

Em đoán là có chuyện gì tế nhị nên bác Lái xe cẩu đã dời xa anh em mềnh. Hy vọng là tạm thời thui bác Lái xe cẩu nhể :D.

Kính thưa A E

Cám ơn AE đã nhắc đến E , E xin có lời hỏi thăm sứa khỏe tất cả AE trên box này.

Dạo này công việc của E vẫn thế, vẫn luôn trực chiến 24/24h. Vẫn điệp khúc xe mới kô dám chạy , xe hỏng , xe bẹp , xe thiếu giấy tờ ….Đội E mới đưa thêm mấy chiếc xe cứu hộ mới nữa vào hoạt động nên E phải nhận việc huấn luyện thêm mấy tân binh thành ra cũng hơi bận.

E vẫn thỉnh thoảng vào OS để xem diễn biến dân tình thế thái có gì mới kô nhưng lâu kô pót thêm bài nào. Kô phải vì giao thông xung quanh ta đã yên bình mà là E sợ các thành viên của OS thấy TNGT nhiều quá hết muốn yêu ô tô luôn mà lại quay ra ghét ….IEM !!!!??.

Ngày nào E cũng thấy vài vụ xe hỏng nặng cần đến cứu hộ, nguyên nhân thì vẫn rưa rứa như nhau nên kô có gì đáng chú ý. Sơ sơ điểm báo tuần này có dăm vụ nổi cộm như: BMW gẫy 3 bánh gần Bắc Ninh, Xe tải bị cây xà cừ chém bay 1/3 ở Hà Nội, xe ben lật làm 4 người ngồi trên bẹp dí ở Hà Tây, ISUZU trooper bị khối bê tông rớt trúng như trong phim hành động Mỹ tại Vĩnh Phúc làm 3 người thiệt mạng…

Các bác thấy thông tin như thế thì có nên đưa lên OS kô, hơn nữa E chưa nhận được ý kiến ý cò gì của các bác Admin nên sợ bị các bác phê bình là xả rác ra OS. Hôm nào có gì thật đặc biệt để mọi người rút kinh nghiệm E sẽ đăng bài

L.X.C

Hạng C
12/1/04
599
3
0
47
www.xehoivietnam.com

Post lên đi bác, cho mấy tay lái lụa cẩn thận thêm tí... Bài nào của bác em cũng xem ủng hộ hết...:D:D:D

Bác sĩ
20/4/04
3.488
325
83
Sai gon,Vietnam

Các bác thấy thông tin như thế thì có nên đưa lên OS kô, hơn nữa E chưa nhận được ý kiến ý cò gì của các bác Admin nên sợ bị các bác phê bình là xả rác ra OS.
KHông đâu bác ạ, còn phải cám ơn bác rất nhiều nữa là đằng khác!
Nhờ có bác, anh em OS sẽ chạy xe cẩn thận hơn, và quan trọng nhất là sẽ LƯỜNG TRƯỚC ĐƯỢC CÁC HIỂM HOẠ không đáng có. Những hình ảnh và thông tin của bác dù có ghê sợ tới mấy cũng nào đâu phải do bác gây ra, mà nên cho anh em biết để Phòng và Tránh chứ phải không bác?:)
VD : nhờ có bác, chắc anh em OS nay không ai dám ngồi trong xe (hay để người ngồi!) ở cuối dốc đường cua nữa đâu! Những kinh nghiệm xương máu đại loại thế nếu không biết thì có thể phải trả giá rất đắt đấy....!:(
EM chỉ ngại là việc đăng tin và bài như thế ảnh hưởng tới công việc của bác, còn nếu không thì em xin đại diện anh em O.S xin bác ít thời gian cập nhật thường xuyên tin tức cho anh em được biết, như vậy là bác giúp được nhiều người lắm đó.:)

O.S.P.D
27/9/05
1.693
311
83
64
www.vnexpress.net

Thấy bác trở về với Đồng Bào là yên tâm rồi,iem cứ lo tại mấy con gà ở cơ quan bác.:D:D:DBác chịu khó bớt chút thời gian làm vài phóng sự cho anh em thấy mà kinh,để đi đứng cho đúng tinh thần OS!:D:D:D

O.S.P.D
20/4/05
1.873
104
48

Chào bác LXC,
Rất mừng khi biết bác vẫn mạnh khỏe và công tác tốt:D.
Ngày nào vào OS,tôi vẫn tìm bài của bác đấy.
Những thông tin bác đưa là rất ấn tượng,vì nó đề cập nhiều tình huống khác nhau mà AE rất cần biết để phòng tránh khi vi vu trên đường.
Chúc bác vạn sự như ý và có thêm thời gian cho OS.Cảm ơn bác.