Thảo Luận Chung Gửi bác LanBim, Highway

Hạng B1
17/5/05
52
0
6
Nếu không vào Phố Rùm, thú thực tôi cứ nghĩ mình giỏi văn chương. Quả thực đọc xong bài viết của các bác, thấy mình sao ngu dốt vậy, cái tài tưởng tượng và kể chuyện của các bác sao mà hay vãi.... Chính thế, lâu nay tôi vào trong "phố", mục đích chính là xem 2 bác có tin bài gì mới không mà không thấy, buồn thế. Nếu không bận quá thì hai bác bớt chút thời gian kể chuyện ae nghe đi.
(Mà quái lạ: Hai bác có cái "ảnh đại diện":D:D sao mà gíông nhau thế. Đàn ông (mà cả phụ nữ nữa) ai chả thích bên nhau như vậy, mình không được làm thế thì không thích, mà phụ nữ họ thấy mình không làm thế thì họ cũng ghét, ấy vậy mà chẳng mấy ai dám nhận. Mà xin lỗi bác Bim, toi vẫn không tin bác là Bim. Tôi đang nghĩ bác lấy bút danh từ cái sở thích của đàn ông: Lần Bím, phải vậy không bác)

Hạng B1
18/1/08
93
0
0
RE: Gửi bác LanBim, Highway

em nghi lắm rùi mà em không dám nói. Em nghi cái hồi bác Bim chơi bài mà có tới 5 con ách lận đó:)

Hạng B2

Trích đoạn: cuongnt

(Mà quái lạ: Hai bác có cái "ảnh đại diện":D:D sao mà gíông nhau thế. Đàn ông (mà cả phụ nữ nữa) ai chả thích bên nhau như vậy, mình không được làm thế thì không thích, mà phụ nữ họ thấy mình không làm thế thì họ cũng ghét, ấy vậy mà chẳng mấy ai dám nhận. Mà xin lỗi bác Bim, toi vẫn không tin bác là Bim. Tôi đang nghĩ bác lấy bút danh từ cái sở thích của đàn ông: Lần Bím, phải vậy không bác)
@bác cuongnt!
Thanks bác chân thành!
Bác khen như một nhà phê bình văn học ý, làm iem sướng cái bụng âm ỉ từ khi được bác khen ( Hổng phải âm ỉ do đang có dịch đâu à nha!):)
Vụ avatar là bác LầnBím "Xài đỡ" của iem ( Hay Quậy)- mà chưa có thấy thanh tóan! Khi nào tính vụ này bác Bim ôi?

Con vụ " Đàn ông , ai mà chẳng thích ...." Thiệt tình, iem xin thú nhận với bác: Hổng bít các bác thế nào chứ - Iem định " CAI" vụ này từ mấy mươi năm cuộc đời iem mà không có được-Trong khi thằng con iem " CAI: cái rụp là xong luôn à!
Chính vì vậy, thỉnh thoảng, iem vẫn bị nó " Chọc quê: :
- Bố chỉ là em của con thui, vì con thì thì đã CAI bú ti mẹ rùi, mà bố vẫn còn tiếp tục mãi....

Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

Dạo này thấy nhớ bác Lần Bím thật:D
Hay tại bác vào trung tâm cai nghiện mà quên viết bài rồi?

Hạng B1
17/5/05
52
0
6

Mừng, thiệt là mừng. Bởi 2 bác không phải là 1 thì phố rùm ta sẽ lại càng thêm rùm vì những chuyện kể không bao giờ hết của 2 bác đây.
@bác Lần Bím: Tôi cũng dân Thái Lọ như bác, chắc kém bác dăm tuổi, cũng nếm đủ cái no ấm của thời bao cấp, vậy mà không có được cái cảm nhận và ngôn từ giàu có như bác. Xin bác nhận cho 1 lạy.
@bác Highway: Tôi cũng đang nghi bác dân Bắc Kỳ, và sẽ vui hơn nếu bác cùng dân Thái Lọ như tôi với bác Lần Bím, hê hề, các sĩ phu Bắc Hà là thâm thuý lắm, sâu sắc lắm.
Tôi sẽ rất vui, nếu có dịp được offline cùng các bác, bởi tôi cũng đang ở HN.
Chúc cả 2 bác mạnh khoẻ và tiếp tục cống hiến thật nhều cho OS chúng ta.

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Hôm nào off đấy các bác? Ở đâu vậy?

Tôi nghĩ là sẽ có rất nhiều người (trong đó có cả tôi nữa :)) muốn được diện kiến bởi hai bác LanBim và HighWay là quá nổi tiếng trên OS nhà mình.

Hạng B2
15/3/07
317
19
0

Bố chỉ là em của con thui, vì con thì thì đã CAI bú ti mẹ rùi, mà bố vẫn còn tiếp tục mãi...
Làm ăn sao mà để cho nó thấy zậy !:D Bác coi chừng bị tội tuyên truyền.... thì chết:)

Hạng B2
27/9/07
184
4
18
52
Vietnam

Tôi thì cũng như thằng con, cai được cái tí của bu nó rồi. Nhưng lại bị nghiện cũng cái đó của những người khác, không thể nào mà cai được các bác ạ.

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội

Trời, báng bổ mấy bác này, bậy quá đấy.
Lỡ bu nó vào nghía trộm xem mấy bác đang làm j mà lách cách cả đêm thì .... tối nay cả nhà cùng cai nhé.....:D:D:D:D