Hạng C
18/10/10
788
50
28
33
Các bác cho em hỏi ở bệnh viện ung bứu có chổ đậu xe và cho gửi qua đêm không ạ.
Thanks các bác.

Hạng D
28/5/09
1.001
1.570
113
Bác chạy qua đường nguyễn Huy Lượng bên cạnh bệnh viện vó cái chung cư NHL có giữ xe đó bác.

Hạng C
18/10/10
788
50
28
33
DUYB2 nói:
Bác chạy qua đường nguyễn Huy Lượng bên cạnh bệnh viện vó cái chung cư NHL có giữ xe đó bác.
Thanks bác.

Hạng C
16/4/12
988
50.312
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Ung bướu chứ ko phải ung bứu nha bác!
Bác gửi chung cư Nguyễn Huy Lượng cũng được nhưng đường hẹp/ hầm cũng hẹp dễ va quẹt
Xéo bên phải chung cư ( đường Ng Huy Lượng) có cái lô cốt, trước lô cốt là cái cổng , bác đánh xe vào bãi xe rộng ( nó là khu nhà nát của phòng CS giao thông cũ) , trong đó có một ông tên Tám nhận giữ xe .
Giá 30- 40 K / buổi.

Hạng D
5/10/09
2.597
1.019
113
39
aloacquy.vn
TOPTEN nói:
Bác gửi chung cư Nguyễn Huy Lượng cũng được nhưng đường hẹp/ hầm cũng hẹp dễ va quẹt
Xéo bên phải chung cư ( đường Ng Huy Lượng) có cái lô cốt, trước lô cốt là cái cổng , bác đánh xe vào bãi xe rộng ( nó là khu nhà nát của phòng CS giao thông cũ) , trong đó có một ông tên Tám nhận giữ xe .
Giá 30- 40 K / buổi.
Đoàn chuẩn, quanh đó chỉ có chỗ này. Mà đậu lề đường NHL thì bị xxx hỏi ngay, vụ này em gặp hàng ngày.

Hạng D
11/3/11
1.607
116
63
TP.HCM
Lên chút có nhà khách quân đội Phương Nam cũng nhận giữ qua đêm

Hạng C
16/4/12
988
50.312
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
kien_viet thai nói:
TOPTEN nói:
Giá 30- 40 K / buổi.
Đoàn chuẩn, quanh đó chỉ có chỗ này. Mà đậu lề đường NHL thì bị xxx hỏi ngay, vụ này em gặp hàng ngày.

Nguyễn Huy Lượng đậu xe được 1/2 đường nha bác, đoạn từ ngã 3 Nơ Trang Long - Nguyễn Huy Lượng đến giữa đường Nguyễn Huy Lượng có cái bảng cấm đậu.

Đường này ko có bảng cấm đậu đầu ngã 3 nên chỉ cấm sau bảng cắm ở giữa thôi!
Cách đây 6 tháng 2 chú xanh định phạt em ( em đậu trước bảng), em liền cho một la phan về luật và hiệu lực bảng, thế là các chú cụp đuôi, giả lả và ...lỉnh mất!

Nắm vững luật ko sợ bố con thằng nào hết.

Hạng D
5/10/09
2.597
1.019
113
39
aloacquy.vn
TOPTEN nói:
Nguyễn Huy Lượng đậu xe được 1/2 đường nha bác, đoạn từ ngã 3 Nơ Trang Long - Nguyễn Huy Lượng đến giữa đường Nguyễn Huy Lượng có cái bảng cấm đậu.

Đường này ko có bảng cấm đậu đầu ngã 3 nên chỉ cấm sau bảng cắm ở giữa thôi!
Cách đây 6 tháng 2 chú xanh định phạt em ( em đậu trước bảng), em liền cho một la phan về luật và hiệu lực bảng, thế là các chú cụp đuôi, giả lả và ...lỉnh mất!

Nắm vững luật ko sợ bố con thằng nào hết.
Dạ biển thì cắm ở giữa nhưng mấy anh áo xanh bắt thì đa phần em thấy là xe biển tỉnh ạ, rõ khổ.