Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em chuyển thông tin giúp bác CHP Danhhuynh do nick bác ấy chưa xác nhận số đt:
"Thấy thớt vắng quá em lên cho xôm tụ. Cuối tuần này có Sufc có 1 nhóm khoảng 2 xe hành trình xuyên Việt 1/2 hành trình. Chỉ dừng chân Đà Nẵng. Hành trình tối ngày 9/06 xuất phát lúc 21h đi theo quốc lộ 1, khi nào mệt thì dừng nghỉ. Đạp ra đến Quy Nhơn tham quan biển nghỉ ngơi nếu cảnh đẹp. Sáng ngày 11 sẽ ra đến Quảng Nam tham dự Festivan, Cù lao Chàm. Bà Nà Hill, Đến ngày 13 hoặc 14/06 sẽ quay về đường Hồ Chí Minh qua QL14. Các bác vào 4 vấn giúp xem trên cung đường đi có nhũng điểm nào cần lưu ý, những nơi ăn chơi ngon bổ rẻ. Hành trình cần chuẩn bị những gì nhé. Hiện tại có các bác Phuccao, Gv, Hiệp Nguyễn, Danhhuynh, Hienkts và 1 số bác..."​

Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Em chuyển thông tin giúp bác CHP Danhhuynh do nick bác ấy chưa xác nhận số đt:
"Thấy thớt vắng quá em lên cho xôm tụ. Cuối tuần này có Sufc có 1 nhóm khoảng 2 xe hành trình xuyên Việt 1/2 hành trình. Chỉ dừng chân Đà Nẵng. Hành trình tối ngày 9/06 xuất phát lúc 21h đi theo quốc lộ 1, khi nào mệt thì dừng nghỉ. Đạp ra đến Quy Nhơn tham quan biển nghỉ ngơi nếu cảnh đẹp. Sáng ngày 11 sẽ ra đến Quảng Nam tham dự Festivan, Cù lao Chàm. Bà Nà Hill, Đến ngày 13 hoặc 14/06 sẽ quay về đường Hồ Chí Minh qua QL14. Các bác vào 4 vấn giúp xem trên cung đường đi có nhũng điểm nào cần lưu ý, những nơi ăn chơi ngon bổ rẻ. Hành trình cần chuẩn bị những gì nhé. Hiện tại có các bác Phuccao, Gv, Hiệp Nguyễn, Danhhuynh, Hienkts và 1 số bác..."​
thanks bác?
Hóng các bác vô bình loạn nhé.

• Like
Reactions: tu nhi
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chúc các bác lên đường thuận giò xuôi bướm nhé! Up hình thường xuyên nhé các bác. Cuối cùng là có mấy bác đi? Điểm danh đi.

Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Các bác cho e hỏi đi từ SG ra Đà Nẵng bằng QL 1A thì đi qua đèo nào hay chui hầm rồi các bác? đường đi có gì lưu ý ko các bác? tốc độ trung bình chạy thực tế bao nhiu vậy bác?
Hôm trước e đi QL14 từ BMT về BD 320km mà trung bình chạy 60km/h

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Các bác cho e hỏi đi từ SG ra Đà Nẵng bằng QL 1A thì đi qua đèo nào hay chui hầm rồi các bác? đường đi có gì lưu ý ko các bác? tốc độ trung bình chạy thực tế bao nhiu vậy bác?
Hôm trước e đi QL14 từ BMT về BD 320km mà trung bình chạy 60km/h
Tốc độ trung bình thì luôn là 60km/h đường QL1A đi Đà Nẵng vẫn bình thường vì hầm đèo Cả chưa xong, dự tính cuối tháng 11 nghe nười dân báo thế.

• Like
Reactions: Mr Oz