Hạng D
Mang tên Tiger Rally, những mẫu xe cổ quý hiếm như Bentley Speed Six 1935 hay Mercedes 230SL 1964 xuất phát từ Malaysia ngày 28/2 và kết thúc tại Hà Nội ngày 30/3. các bác xem Ở ĐÂY NHÉ

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc
RE: Hành trình xuyên Đông Nam Á của 35 chiếc xe cổ

mấy ngày trước em thấy có khoảng gần 20 chiếc ở Vinh, nhìn phê lắm, dân đến xem đông kín cổng khách sạn!
ngoài chiếc RR mà vnexpress chụp còn có 1 chiếc RR nữa màu trắng mui trần!

Hạng B2
1/11/05
155
0
0

Chỉ có 4 chiếc là vào được đến hà nội, còn lại là nằm ở thanh hoá , lý do là một số xe có tay lái nghịch nên các bác hà nội ko cho vào( đây là lời của mấy bác bv khách sạn metropol)

Hạng B2
11/4/07
467
1
16

Theo em biết thì 18 chiếc đã rời Thanh Hóa từ 6h sáng ngày 30 đi HN mà!

Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

Trưa hôm qua em gặp mấy bác xe cổ chạy trên đường Láng Hòa Lạc chiều về Hà Nội. Đường bụi mù mà chạy mấy con xe cổ hạ kính này thì thương các bác quá:D

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Trích đoạn: geotracker

Chỉ có 4 chiếc là vào được đến hà nội, còn lại là nằm ở thanh hoá , lý do là một số xe có tay lái nghịch nên các bác hà nội ko cho vào( đây là lời của mấy bác bv khách sạn metropol)
Làm j có chuyện đó. Đoàn này đã được cấp phép chạy caravan rồi.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Thiệt khâm phục các bác yêu xế cổ, xế tuổi này ở Việt Nam làm một chuyến xuyên Việt đã là khó, huóng chi....

Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44

Trích đoạn: Phong760Li

mấy ngày trước em thấy có khoảng gần 20 chiếc ở Vinh, nhìn phê lắm, dân đến xem đông kín cổng khách sạn!
bác phong ơi, hôm trên đường từ hn về Vinh, có 10 con nghỉ tại khách sạn SaigonKimliên, em có số đt của bác hungmotor37 nên gọi bác ấy ra shost vài tấm rồi, đây em chỉ post 1 tấm này thôi, buổi tối nên nhìn con jaguar này không đẹp lắm, bên ngoài nhìn phê luôn, cả 1 con RR nữa.

Hạng B2
13/5/07
191
5
0

Em vừa xem tin tức và được biết sáng hôm qua (30/3) cả đoàn xe 35 chiếc đã âm thầm lặng lẽ có mặt tại kho ngoại quan trên đuờng Phạm Hùng (ngay gần chỗ em làm mà không biết) để chui vào container và trở về nước. Đáng tiếc thật, một sự kiện hi hữu như vậy mà không có ai thông báo hay tổ chức gì cả. Mọi người chỉ được biết sau khi nó đã đi rồi. Mấy hôm trước em cũng đã đăng bài hỏi trên mạng nhưng chẳng thấy có ai trả lời. Lỡ mất một dịp hiếm hoi được xem nhiều xe cổ đến vậy (Hôm tứ 5 tuần trước em cũng đã bỏ buổi làm đưa thằng con nhà em đi tìm khắp HN mới thấy được cụ Benley đang nằm ở cửa Metropol HN, cũng chụp được kiểu ảnh cho con trai)

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

Trích đoạn: pm_ajams

Trích đoạn: Phong760Li

bác phong ơi, hôm trên đường từ hn về Vinh, có 10 con nghỉ tại khách sạn SaigonKimliên, em có số đt của bác hungmotor37 nên gọi bác ấy ra shost vài tấm rồi, đây em chỉ post 1 tấm này thôi, buổi tối nên nhìn con jaguar này không đẹp lắm, bên ngoài nhìn phê luôn, cả 1 con RR nữa.
hôm em thấy là ở Phương Đông, còn mấy chiếc về tại SG Kim Liên về sau khoảng 1 tuần! hôm đi xem ở Phương Đông em chỉ shost đc có vài tấm nhưng trời tối quá nhìn kg đẹp, mấy chú bảo vệ rắn quá nên kg shost đc tấm nào vừa ý!
bác cũng ở Vinh à!?