Tập Lái
10/10/15
45
82
18
41
Các Bác ai đã từng cầm lái X5 f15 và Lexus GX460 rồi xin vui lòng cho em ý kiến về sự êm ái khi hai em này cùng lướt trên các ổ gà, nắp cống, ổ voi ở Việt Nam.
Em đã mua BMW X5 F15 rồi, GX 460 thì em chưa chạy qua nên không biết. Ông Chú đang định mua một chiếc đi thật êm qua các ổ gà, em không biết nên tư vấn chiếc nào phù hợp hơn nữa. (Kinh phí mua xe thì khoảng 4 tỉ)
Bác nào đã từng đi qua hai chiếc này rồi xin khai sáng giúp em
Xin cảm ơn

• Like
Reactions: ktell
Hạng B1
16/7/10
81
4
8
Các Bác ai đã từng cầm lái X5 f15 và Lexus GX460 rồi xin vui lòng cho em ý kiến về sự êm ái khi hai em này cùng lướt trên các ổ gà, nắp cống, ổ voi ở Việt Nam.
Em đã mua BMW X5 F15 rồi, GX 460 thì em chưa chạy qua nên không biết. Ông Chú đang định mua một chiếc đi thật êm qua các ổ gà, em không biết nên tư vấn chiếc nào phù hợp hơn nữa. (Kinh phí mua xe thì khoảng 4 tỉ)
Bác nào đã từng đi qua hai chiếc này rồi xin khai sáng giúp em
Xin cảm ơn

Xét nhiều khía cạnh quan điểm mà em chọn BMW X5 F15, dòng này đã cải tiến rất nhiều về hệ thống gầm, phuộc, động cơ và tính năng lái(X-Drive) rất tốt.

• Like
Reactions: ktell
Tập Lái
10/10/15
45
82
18
41
Động cơ và tính năng lái thì Lexus không thể bằng BMW rồi, nhưng em đang quan tâm vụ xe lướt qua ổ gà không biết chiếc nào êm hơn. Em đang chạy X5 thấy khá êm không biết GX thì sao

Hạng B1
16/7/10
81
4
8
Động cơ và tính năng lái thì Lexus không thể bằng BMW rồi, nhưng em đang quan tâm vụ xe lướt qua ổ gà không biết chiếc nào êm hơn. Em đang chạy X5 thấy khá êm không biết GX thì sao

Em chạy GX450 rồi... nói chung là lo tập trung lái xe nên ko biết nó êm hay không vì tay lái quá nhẹ. không lẽ bác mua 2 xe này về để tìm ổ gà, hố ga mà đi vào ah? mấy khi thôi bác... quan tâm nhiều tính năng an toàn với cảm giác lái hay hơn bác.

• Like
Reactions: np.tan
Tập Lái
10/10/15
45
82
18
41
Em đâu có tìm ổ gà, hố ga mà đi, tại đường TP HCM nhiều ổ gà quá muốn né cũng không được

• Like
Reactions: toan.ford