Hạng B1
19/8/10
86
42
18
Chào các bác.
Xe em Everest 2008 AT em để ý bị giật rất rõ mỗi khi vào số 3 dãy D, em lo quá mà không biết phải làm như thế nào, các bác giúp em với. Em ở Đồng Nai không biêt có chỗ nào uy tính các bác giới thiệu em với
Em cảm ơn

• Like
Reactions: longtruong09
Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Vô hãng check hết lại Bác. Bác đi nhiêu km rầu?

Hạng C
19/9/14
955
1.793
93
Vô hãng check xem sao bác ơi,
nếu hãng giá chát quá thì ghé bác Vui ở Q12 nhờ bác ấy kiểm tra hộ xem có phương án nào tốt không (lưu ý phải gặp trực tiếp bác Vui), khi thợ làm thì theo dõi sát (nếu tốt thì mời anh em ly cafê)...vì thợ bác Vui kg phải ai cũng cẩn thận.
Ở Q7 có garage Dũng Văn, em nghe anh em Ford đánh giá tốt, nhưng em chưa đến bao giờ nên không góp ý.

Hạng B1
19/8/10
86
42
18
Bác
Vô hãng check xem sao bác ơi,
nếu hãng giá chát quá thì ghé bác Vui ở Q12 nhờ bác ấy kiểm tra hộ xem có phương án nào tốt không (lưu ý phải gặp trực tiếp bác Vui), khi thợ làm thì theo dõi sát (nếu tốt thì mời anh em ly cafê)...vì thợ bác Vui kg phải ai cũng cẩn thận.
Ở Q7 có garage Dũng Văn, em nghe anh em Ford đánh giá tốt, nhưng em chưa đến bao giờ nên không góp ý.
Hôm bửa máy lạnh em yếu đem vô hãng đồi luộc em cả chục chai... mai em đem ra ngoài mở ra xem lại thay có mỗi cọng ron bị xì.
Bác cho em xin số điện thoại và địa chỉ cụ thể để em đem xe tới đc ko ah? Em cảm ơn trước:3dtanghoa:

Hạng C
19/9/14
955
1.793
93
Bác lên google search, sẽ có địa chỉ garage Vui và Dũng Văn.
Bác Vui có 2 chỗ gần nhau (đều gần ngã tư ga)
Bác Vui: 0903383137

Bác
Hôm bửa máy lạnh em yếu đem vô hãng đồi luộc em cả chục chai... mai em đem ra ngoài mở ra xem lại thay có mỗi cọng ron bị xì.
Bác cho em xin số điện thoại và địa chỉ cụ thể để em đem xe tới đc ko ah? Em cảm ơn trước:3dtanghoa:

Hạng B1
19/8/10
86
42
18
Hôm trước em đi cân mâm kẹp chì lại thì chạy về tự nhiên thấy hộp số êm hẳng các bác ah, em cũng ngạc nhiên không hiểu nổi @@, lạ thật, hy vọng em nó ""tự hết bênh"":3dchongchong:

• Like
Reactions: kimsonvu