Hạng D
4/2/08
4.592
6.465
113
TPHCM
chào các bác, số là chiều nay em vừa bị bắn tốc độ đoạn cuối của Ninh Thuận, gần tới Khánh Hoà. Lỗi là của em do sơ ý bỏ qua biển zone 60. Xui là chiều nay có chuyên đề của bộ/cục kết hợp nên không "bánh mì" và trên tinh thần OS nên em chấp nhận đóng phạt nhưng bị giữ bằng 1 tháng....

Tuần sau em sẽ ra bưu điện ở SG nhờ đóng phạt giúp và nhận lại bằng. Em cần giúp là để lấy lại bằng trước Tết để Tết còn về quê vì đúng hẹn là tới 27/1/2017 :(

Bác nào biết bưu điện nào ở SG hay ai giúp em được thì inbox em với. Em cám ơn.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
12/4/13
856
12.056
93
Em cé luôn phát! Em cũng bị giam bằng qua tết, ở chỗ cmtt. Có cách nào kg các bác

Hạng B2
23/2/16
174
128
43
37
chào các bác, số là chiều nay em vừa bị bắn tốc độ đoạn cuối của Ninh Thuận, gần tới Khánh Hoà. Lỗi là của em do sơ ý bỏ qua biển zone 60. Xui là chiều nay có chuyên đề của bộ/cục kết hợp nên không "bánh mì" và trên tinh thần OS nên em chấp nhận đóng phạt nhưng bị giữ bằng 1 tháng....

Tuần sau em sẽ ra bưu điện ở SG nhờ đóng phạt giúp và nhận lại bằng. Em cần giúp là để lấy lại bằng trước Tết để Tết còn về quê vì đúng hẹn là tới 27/1/2017 :(

Pm số đt e hỏi giúp bác đi tết. Chụp luôn cái biên bản vào inbox, xin bác ké chuyến đi lấy bằng về thoii

Hạng D
28/9/14
1.195
1.024
113
Nhà Trắng

Bác bị bắn láo rồi,đoạn này mất mẹ nó cái biển zone 60 biet đường đâu mà chạy,bác kêu nó chỉ cho tôi cái biển nằm ở đâu,đc chay bao nhieu khi tôi bị bắn là sẽ ú ớ cho đi thôi.