Hạng B1
30/10/10
66
0
0
Kình gởi toàn thể các ace  của HFC,  tiệc tân niên 2011 đã hoàn tất , các giái thưởng đã có chủ , bữa tiệc được diễn ra trong không khí cực cool và tràn đầy nụ  cượi và hạnh phúc khởi đầu 1 năm mới an lành và thịnh vượng
thay mặt hộ khẩu nhà yaris ( tại vì em ẵm nhiều giải quá nên ngại
) xin chân thành cảm ơn các ace HFC đã làm nên 1 bữa tiệc tân niên nồng ấm như vậy
công đầu này là thuộc về bác Kevin HT (đã kêu gọi được rất nhiều nhà tài trợ ) kế đến là của Tân hội phó HFC Trai sai gon 515 (
) và tiếp đến là sự tham gia đầy đủ của các bác OSer cho dù nhà ở xa ( Biên hoà , Vũng tàu ) và các bác dù  rợ mới bể cũng ráng dành thời gian tham dự.
chắc hôm nay khi ra cưa em bước chân trái hay sao mà đi dự tiệc còn được 1 xe quà tặng di dzia....
em kể ra cho các bác choáng nhé :
- Kỳ nghỉ hoàng gia ( hòn tằm resort ) 3 ngày 2 đêm  tron gói 789 usd
- LCD 32inch Toshiba
- và 1 cây dù ( của bác To mỳ , chắc bác ấy biết em se nhận giải nên cấp cho để đi cho đỡ nắng ) hhhiihih..
em có vài dòng với các bác và special thanks everyone
( các bác lên bóng bàn và các phó nháy xả hình cho bà con coi nhé ) 

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com
Re:HFC: Tiệc tân niên 2011 những khoảnh khắc vui , hạnh phúc , quậy....

Ẵm một đống giải vui đến mất ngủ luôn ha bác Yaris, mới sáng súm đã online tạo thớt mới rùi hihi. Năm nay đúng là năm của gđ bác, mọi ng ngỡ ngàng bẽ bàng nhìn bác rinh hết quà khủng (trog đó có e là ng hận bác nhất kakaka).
Chúc mừng gđ bác Yaris vừa thay con xe và rinh nhiều tài lộc về nhà. Bác nhớ "gửa" thật hoàng troáng nhá k la e chù àh hahaha !!!!!

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Chúc mừng bác Quang kỳ này tha hồ mà vi vu . Thường thì người ta chỉ cần " Song Hỷ lâm môn " là đã quá hạnh phúc rồi , đàng này bác được tới " Tam Hỷ lâm môn " vừa Xe mới , vừa TV LCD , vừa kỳ nghỉ du thuyền . Quá cool

Nhưng trên hết em xin cám ơn HT Kevinthai
, anh ấy phải nói là quá cool đã luôn tổ chức và đồng hành cùng ae để HFC luôn có những hoạt động thật vui vẻ và ấm áp và đặc biệt nếu không có tài ngoại giao để có những phần thưởng có giá trị thì tiệc Tân Niên của chúng ta không thể có những phút giây vui vẻ , hào hứng với đầy ắp những giải thưởng có giá trị . 1 lần nữa : <span style=""color: #0000ff;"">KEVIN - YOU ARE SO COOL !- WE LOVE YOU </span>!

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

Ack ack, bia zới rượu bây giờ mới dậy nè... Chúc mừng bác Yaris"Tam Lộc Lâm Môn"

Hôm qua dìa em còn giữ 1/2 chai Baileys do bên KO Nice không cho mình xài . Hôm nào họp mặt tiếp em sẽ mang cho các mợ

Phóng ziên QC chắc còn "trong vùng say xỉn" chưa tỉnh nên chưa có tường thuật:D

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46

trai saigon515 nói:
Ack ack, bia zới rượu bây giờ mới dậy nè... Chúc mừng bác Yaris"Tam Lộc Lâm Môn"

Hôm qua dìa em còn giữ 1/2 chai Baileys do bên KO Nice không cho mình xài . Hôm nào họp mặt tiếp em sẽ mang cho các mợ

Phóng ziên QC chắc còn "trong vùng say xỉn" chưa tỉnh nên chưa có tường thuật:D

Hôm qua em thấy bác cũng cầm súng bự lắm mà,bác phọt lên vài tấm xem đỡ ghiền đi

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Hét quá bây giờ cái giọng khào khào như Vịt đực luôn rồi , tối nay làm sao đi show đây ?

Tập Lái
28/10/10
30
0
0

Trước tiên xin cảm ơn gđ bác Hội trưởng đã vất vả cho buổi tiệc họp mặt của ae, giúp mọi người được một buổi tiệc rất vui và đặc biệt là ai cũng có qùa. Sau nữa là chúc mừng lucky man. Bác Quang đi Hòn Tằm có cần người đi theo ghi lại những khoảnh khắc vàng không để bọn em giúp cho ạh.?

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

tommyha nói:
Hét quá bây giờ cái giọng khào khào như Vịt đực luôn rồi , tối nay làm sao đi show đây ?

Opppsss... em chỉ tưởng có mình em làm MC.... mới bị khàn giọng chứ!
không ngờ ch/trình kết thúc - về đến nhà & thay đồ lên giường là 1.30-2g sáng hihi ...

phóng viên Qchau, 908s, Jenny .... đâu rồi phọt hình đê!

@All: cám ơn sự hết mình, cháy hết lửa của các bác từ hiệp 1, đến bán kết, vào chung kết, tăng 1 .... kéo dài đến tăng 2 luôn ec ec ... .gần 1g sáng mà các bác & baby k thấy ai có vẻ đuối - không khí như là đón giao thừa vậy đó! Lâu lắm rồi em mới đi karaoke mà không buồn ngủ & chơi đến phút chót luôn như vậy! hi hi ...

@Yaris: Lần đầu tiên, mới thấy một người gôm hết các giải thưởng nặng ký nhất! Yaris!!! Chúc mừng bác!!!
Con Mer C200 vừa lấy + trúng cái Tivi TOSHIBA 32inch mới tinh + chuyến du thuyền Hoàng Gia tại Hòn Tằm Resort thì thật là ĐẠI HỶ, ĐẠI HỶ.... :) - nhớ làm cái report về cuộc sống trên du thuyền ra sao nhen!

@tommy: hôm qua em dẫn ch/trình, làm quản trò, sổ số .... mà cả nhà ai cũng cùng em chơi hết mình, cười hết ga ... nhất là lúc trao quà được "ôm"  Quý cô chụp hình tê luôn, cả nhà ai cũng hỗ trợ bốc thăm+thử vận may, được cùng các bác nhãy & đọc Rap .... ai cũng cười ... là em sướng lắm rồi!!!

"Vạn sự bất cầu toàn" cho nên cả nhà đều không cần phải lo lắng về sơ sót hay cái chưa được 100% - quan trọng ta đã làm hết sức mình, đã cháy hết năng lượng, đã có nụ cười sãng khoái, một buổi tối hồi hộp đến giờ chót trong buổi sổ xố & té ghế vì bất ngờ, thêm nhiều bằng hữu ... đó là cái cần quan tâm, cần vui & phát huy!!!

Cám ơn tất cả thành viên HFCer, Hòn Tằm Resort, Honda KimThanh, Romana Resort & Carnival Tour!!!

I LOVE ALL OF YOU!!!

With love,
Kevinthai

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@kevin : hôm qua anh chơi toàn micro còn tụi em toàn unplugged gào thét bể giọng hết rồi . Ngẫm nghĩ lại thấy bà chủ quán Cung Tơ Chiều quá hay , giữa đồi vắng hát không micro mà giọng quá khoẻ .
@Yaris : bác đã đáp xuống mặt đất chưa hay còn ngất ngây trên dây điện . Hix..du thuyền hả ?....thường thôi .... hix em vô Đầm Sen đạp Vịt còn tê hơn bác nhiều .
@all : ai có hàng xả ra hết đê.......ê

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46

tommyha nói:
@kevin : hôm qua anh chơi toàn micro còn tụi em toàn unplugged gào thét bể giọng hết rồi . Ngẫm nghĩ lại thấy bà chủ quán Cung Tơ Chiều quá hay , giữa đồi vắng hát không micro mà giọng quá khoẻ .
@Yaris : bác đã đáp xuống mặt đất chưa hay còn ngất ngây trên dây điện . Hix..du thuyền hả ?....thường thôi .... hix em vô Đầm Sen đạp Vịt còn tê hơn bác nhiều .
@all : ai có hàng xả ra hết đê.......ê

Khi nào vô Đầm Sen đạp vịt nhớ rủ em đi theo để đạp đỡ ghiền nhé bác:(