Tập Lái
24/8/09
48
0
0
43
TP.HỒ CHÍ MINH
Nhờ các bác hướng dẫn sử dụng ổ cứng di động gắn qua dây cắm USP trên xe TEANA taiwan có trang bị đầu DVD
E có sử dụng thử nhưng không thấy tín hiệu , chức năng trên màn hình cũng không thấy...Tình hình là e muốn xem fim, nghe nhạc DVD k cần dùng đĩa ! nếu bác nào đã xài thử dây cắm USP này rồi xin các bác chỉ giúp e cách kích hoạt ?? e xin cảm ơn!

Hạng B2
23/8/07
158
1
16
Re:HHHHHHelp me please!TEANA taiwan

24hxe nói:
Nhờ các bác hướng dẫn sử dụng ổ cứng di động gắn qua dây cắm USP trên xe TEANA taiwan có trang bị đầu DVD
E có sử dụng thử nhưng không thấy tín hiệu , chức năng trên màn hình cũng không thấy...Tình hình là e muốn xem fim, nghe nhạc DVD k cần dùng đĩa ! nếu bác nào đã xài thử dây cắm USP này rồi xin các bác chỉ giúp e cách kích hoạt ?? e xin cảm ơn!

Oh,cái này mới em chưa thử , em nghĩ chắc là dc bác chọn thủ aux xem sao

Tập Lái
22/2/07
17
0
1
Re:HHHHHHelp me please!TEANA taiwan

Món này đã có lần trao đổi trên diễn đàn OS rồi. Nay bác chưa rõ thì nói lại nhé:
Bác ra cửa hàng bàn đồ chơi xe hơi, mua một bộ cắm thẻ nhớ (nó như card chuyển đổi, hỏi người bán người ta chỉ cho) giá khoảng 600k. Đầu vào cắm vào cổng Aux, nguồn thì lấy ở chỗ bật lửa châm thuốc lá. Khi cắm vào thì chuyển màn hình về chế độ Aux là xài được. Đơn giản lắm nhưng chất lượng hình ảnh và âm thanh không cao. Chúc bác thành công.