Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
hello các bác! Hôm nay, em mạo muội post vài chi tiết độ của xe em, mong các tư vấn và góp ý cho em hoàn thiện em "công nông" này nhé.

Em xin nói rõ 1 chút là em sử dụng 4 bóng xenon. 2 bóng trên là H1, 2 bóng gầm là H7 (không pha).
Hi-lander độ vài thứ

Last edited by a moderator:
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.512
2.289
113
49
TP.HCM
Cho thêm hình nữa đi bác, ủng hộ bác làm đẹp cho em công nông này. Màu trắng đi với angel eyes màu xanh này nhìn cũng "ngựa" phết, chắc lão Đâm khoái lắm, hehe...

Chiếc xe bác đời 2005 chạy được nhiêu cây chuối rồi bác?

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
Em bỏ hình ở cái laptop ở nhà rồi. Để tối về e up cho anh em xem.... Em chay được 112K rùi. Máy đạp hết ga qua mặt Lambeta luôn 120km/h. heee :)

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
sorry các bác... hôm qua đến giờ em bận quá nên giờ mới up tiếp cho các bác xem được, mong các bác góp ý thêm cho em nhé...
Trước hết em xin giới thiệu chức năng tự động gập kính = remote. (có nút gập kính khi vào hẻm nhỏ luôn).
Hi-lander độ vài thứ

Tiếp đến là đèn cản.... cái này bác Bằng (hội Matiz) đã design cho em 1 cái mặt ngoài rất ngầu
Hi-lander độ vài thứ

lúc mở đề mi thì như thế này
Hi-lander độ vài thứ

Còn đây là bánh xe và mâm xe
Hi-lander độ vài thứ

Hi-lander độ vài thứ

Em có sơn lại bố thắng màu cam nhìn như xe đua... ngầu không mấy bác
Hi-lander độ vài thứ

Cái này là em chê để đi đường xa khỏi mỏi tay... có thể gấp lên gấp xuống
Hi-lander độ vài thứ

Như các bác biết đó, dòng này chỉ có 1 Đin nên đâu có gán đầu DVD 2 đin được. Em chế luôn.... thế là có Radio, BlueTooth (co phone nghe gọi luôn), DVD, Ipod, AUX, GPS (vietmap)....
Hi-lander độ vài thứ

Tiếp theo là đèn xe... cái này em thích nhất vì ban đêm sáng trưng..
Hi-lander độ vài thứ

khi bật nè
Hi-lander độ vài thứ

Tổng quát em nó như thế này
Hi-lander độ vài thứ

Hi-lander độ vài thứ

Hi-lander độ vài thứ

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
hi các bác hội công nông. Em xin phép khoe 1 chức năng em mới độ. em nghĩ là Isuzu đầu tiên ở VN có chức năng này :) Em vừa chia tay với chia khóa xe, thay vào đó em cho em nó chạy chức năng auto start. Nếu đứng gần xe 2 m là tự động mở cửa. Đi xa 2m là tự đóng cửa. Muốn nổ máy là bỏ remote bên người và ấn nút.... Ngay mai em se chụp hình rùi up mấy bác xem nhé.

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
52
Campuchia
traunuoc nói:
hi các bác hội công nông. Em xin phép khoe 1 chức năng em mới độ. em nghĩ là Isuzu đầu tiên ở VN có chức năng này :) Em vừa chia tay với chia khóa xe, thay vào đó em cho em nó chạy chức năng auto start. Nếu đứng gần xe 2 m là tự động mở cửa. Đi xa 2m là tự đóng cửa. Muốn nổ máy là bỏ remote bên người và ấn nút.... Ngay mai em se chụp hình rùi up mấy bác xem nhé.
Cái này hấp vỡn nha..

Em hóng hớt

Hạng D
15/5/07
1.488
2.044
143
traunuoc nói:
Kaka vụ này hay nè. Em cũng muốn làm cho xe em như thế.