Tập Lái
15/4/08
5
0
0
- Chào các bác, nhà cháu có 1 con SF hạng trung nên không có op DVD sẵn, nên cháu lắp cái CASKA xài cũng oki lắm. Nhưng còn chức năng kết nối đt qua "cái răng xanh" thì chàu bó tay. Mỗi lần kết nối đt cháu cứ nói "cho xin cái pass" mà cho nó pass rồi thì nó đòi xe phải nhập pass như nó mới cho kết nối. Cháu làm hoài mà ko tài nào được từ N95 tới 5610 cái nào cũng giống cái nào. Xin bác nào đã sữ dụng lâu cho cháu vài lời ạh. Với cho cháu hỏi con ấy xài nguồn thì 12v rồi, còn cháu ko tìm đc thông số nào cho biết bao nhiêu ampe hết cho cháu xin thông số luôn nha các bác. Cháu cám ơn vô cùng. :)

Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn
RE: Hỏi cách sữ dụng DVD CASKA của SF !

Bác thử làm theo em xem có đc không nhé.
Trước tiên bác bật Bluetooth của điện thoại, chọn chế độ Có thể bị phát hiện (discoverable). Trên màn hình Caska bác chọn Bluetooth, rồi chọn tiếp Kết đôi (Pairing). Kiểm tra trên điện thoại sẽ thấy phát hiện Ample 1, chọn tiếp OK, máy sẽ hỏi Password. Bác nhập 1234, OK. Màn hình Caska sẽ hiển thị Răng xanh là kết nối thành công. Lần sau mỗi lần vào xe bác chỉ cần bật Răng xanh trên điện thoại lên, máy sẽ tự kết nối với Caska. Chúc bác thành công.

Tập Lái
15/4/08
5
0
0
Re: RE: Hỏi cách sữ dụng DVD CASKA của SF !

thank bác ạh để em thử xem :) 4r mình ko thấy nút thanks nhỉ :-/