Tập Lái
16/6/07
2
0
0
Chẳng qua là thứ 7 em có việc đi Xuyên Mộc, mà mù đường chổ ấy ( dù có đi 1 lần mà hok nhớ ). Mong mấy pác có thể giúp em vụ này tí nha.

Hạng B2
7/4/07
199
8
18
saigon
RE: Hỏi đường đi Xuyên Mộc tỉnh Bà rịa ?? Hixx

Em mới di hôm 24/5.
Em đi thẳng xuống tới Bà Rịa, đên chỗ có cái cổng chào rất to, qụeo về phía này.
Đi đến một cái bùng binh khá lớn, Bác theo bảng chỉ dẫn đi về hứong Bà Tô, hơi chếch về tay trái (nếu đi thẳng hoài sẽ ra Long Hải). Cứ thế mà đi thẳng sẽ tới Xuyên Mộc.
Đường rộng rãi và rất tốt.

Hạng B2
7/4/07
199
8
18
saigon

Một số chỉ đi theo hướng ngã ba Ngãi Giao (qua khỏi Vedan) nhưng đừong này hẹp (tuy trước đây mấy năm được coi là đường đẹp nhất VN) và quanh co khó hướng dẫn.

Hạng B2
24/4/08
490
2
18
48
TP Vũng Tàu

Bác đi tới Huyện Tân Thành hỏi ngã ba Hách Dịch tới đó bác rẽ tay trái rồi chạy thẳng 1 lèo qua Ngải Giao tới Xuyên Mộc luôn. Bác đi đường này so với đi đường Bà Rịa gần đựơc hơn 20 km đó.

Đường này bác đạp 180km/h vô tư luôn:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/4/07
199
8
18
saigon

Em đi ngã Bà Rịa vì nghe nói đường Ngãi Giao rất sợ trẻ em và người đi bộ băng ngang.
Từ Phú Nhuận, khởi hành 5h30, đến Khu Du Lịch Bình Châu lúc 8h30. Đi xe Vios 2008 AT, tuân thủ triệt để tốc độ, mới đi lần đầu.

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Trích đoạn: otovungtau

Bác đi tới Huyện Tân Thành hỏi ngã ba Hách Dịch tới đó bác rẽ tay trái rồi chạy thẳng 1 lèo qua Ngải Giao tới Xuyên Mộc luôn. Bác đi đường này so với đi đường Bà Rịa gần đựơc hơn 20 km đó.

Đường này bác đạp 180km/h vô tư luôn:D

Các bác đừng đi đường Ngãi Giao vì hiện đang sửa đường, cực kỳ xấu. Trừ phi muốn đi offroad:D:D:D

Click vào đây để xem bản đồ

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Bác xem thêm bài hỏi đường đi BChâu . Đường tốt nhất là theo QL51 , rẽ vào cổng chào Bà Rịa . Vào đó hỏi đường cho chắc ăn , nếu đúng đường thì cứ thẳng 1 lèo là tới .