Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn
Chủ nhật này em có việc phải di Daknong nhưng em chưa di đến đó bao giờ, em dự kiến di từ Sàigòn khoảng 1h chiều. Các bác có kinh nghiệm chỉ cho em với chổ nào hay bắn tốc độ đường di có dễ ko ? cảm ơn các bác nhiều.

13/3/08
184
1
0
RE: Hỏi đường từ Sàigòn đi Daknong

Chổ nào hay bắn tốc độ thỉ em không biết chỉ biết trên đó có nhiu thịt rừng bác nhớ mua về rồi ú ới mấy a,e O,S với, hehehe

Tập Lái
24/3/08
34
1
0
43

đường hẹp cẩn thận xe của các bác tự chế và mấy chú bò cũng là một nỗi khổ tâm đấy nhé...còn bị bắn thì chưa thấy hiihihi chúc bác thượng lộ bình an mà về với vợ con...

Đường cũng dễ đi bác ơi...

Từ SG theo QL 13 lên Bình Dương....tới ngã tư Sở SAo (Bình Dương) thì rẽ phải....đi thẳng theo đường DT 743 tới vòng xoay thị xã Đồng Xoài thì rẽ phải....đi thẳng ....khi tới 1 ngã ba có vòng xoay giữa đường (chú ý có nhiều xe tốc hành đỗ đón khách ở đây) thì bác rẽ trái...phang thẳng.

Nhưng bác đi Đaknông là đi đâu: Gia Nghĩa, Đak Mil, Đák Song????????

Bắn tốc độ: Khu rừng cao su trên đường DT 743, thị trấn Đak Song, Đak Mil (nên chạy theo biển báo cho an toàn)

Chúc bác thượng lộ bình an:)

Hạng D

Trích đoạn: bomdien

Đường cũng dễ đi bác ơi...

Từ SG theo QL 13 lên Bình Dương....tới ngã tư Sở SAo (Bình Dương) thì rẽ phải....đi thẳng theo đường DT 743 tới vòng xoay thị xã Đồng Xoài thì rẽ phải....đi thẳng ....khi tới 1 ngã ba có vòng xoay giữa đường (chú ý có nhiều xe tốc hành đỗ đón khách ở đây) thì bác rẽ trái...phang thẳng.

Nhưng bác đi Đaknông là đi đâu: Gia Nghĩa, Đak Mil, Đák Song????????

Bắn tốc độ: Khu rừng cao su trên đường DT 743, thị trấn Đak Song, Đak Mil (nên chạy theo biển báo cho an toàn)

Chúc bác thượng lộ bình an:)

Bác bomdien ui DT 741 chứ và rẽ phải nữa chứ rẽ trái thì vô QL14C biên giới VN-Campuchia àh... đi dường nay thì cũng ra dc Dakmin bỏ đoạn Gia nghĩa và Daksong (gần hơn dc khoản 20Km) nhưng đường vắng lắm đấy...

Trích đoạn: maiphung

Bác bomdien ui DT 741 chứ và rẽ phải nữa chứ rẽ trái thì vô QL14C biên giới VN-Campuchia àh... đi dường nay thì cũng ra dc Dakmin bỏ đoạn Gia nghĩa và Daksong (gần hơn dc khoản 20Km) nhưng đường vắng lắm đấy...

OK man:D:D 741...hum bữa mua mấy cái vé cầu đường bị ám ảnh tới chừ:)

Còn hôm bữa em đi cách nay 3 tuần thì chính xác là rẽ trái mà[8|][8|]...F1racer đâu, confirm cái coi bác????

Hạng D

Trích đoạn: bomdien

Trích đoạn: maiphung

OK man:D:D 741...hum bữa mua mấy cái vé cầu đường bị ám ảnh tới chừ:)

Còn hôm bữa em đi cách nay 3 tuần thì chính xác là rẽ trái mà[8|][8|]...F1racer đâu, confirm cái coi bác????
@Bomdien: Bác định nói cái ngã 3 kiến đức hay ngã 3 Gia nghĩa??? Nếu ngã 3 Gia nghĩa thì quẹo trái là đúng rồi để đi tiếp lên Dakmin - Cưjut - Ban mê... nhưng nếu như vậy thì đâu có vô Gia nghĩa vì tỉnh lỵ Daknong nằm ở trong Thị xã Gia nghĩa mà bác

Hạng B2
28/12/07
480
3
18

Cụ thể là vầy:
Bác theo QL13 đi Bình Dương.
Qua trạm thu phí thứ 2 là tới ngã tư Sở Sao.
Bác rẽ phải đi về hướng Phú Giáo. Gặp ngã ba Cổng Xanh, bác rẻ trái để đi về Đồng Xoài (rẻ phải về Tân Uyên)
Tới Đồng Xoài, bác gặp bùng binh thì rẽ phải về hướng Bù Đăng. Rồi cứ thế phang thẳng.
Đoạn Bình Phước nói chung là XXX ít bắn. Nhưng khi vô tới Kiến Đức là bác phải cẩn thận nhé. XXX chăm bắn lắm đấy.