Tập Lái
1/6/08
2
0
0
chào các anh,chị,em ở quận tân bình,em muốn hỏi đường đến nghĩa trang ồng Xoài tỉnh Bình Phước.Em có người bác bị mất tích trong chiến tranh,nay nghe tin ở dưới nghĩ trang có người giống tên nên em muốn xuống xem như thế nào,mong các anh chị giúp đỡ,chỉ em đường xuống với.Em xin cảm ơn ah,monh các anh chị trả lời sớm dùm em,em rất cần gấp

Tập Lái
1/6/08
1
0
0
RE: hỏi đường từ tp hồ chí minh đi nghĩa trang Đồng Xoài

có hai đường đi Đồng Xoài bác ơi, từ TB bác đi xa lộ về phía ngã tư Bình Phước, sau đó bác rẽ trái về Bình Dương đi thẳng 35km đến ngã tư Sở Sao rẽ phải rồi đi thẳng lên Đồng Xoài (từ Q.1 em đi đo đồng hồ khoảng 100km) tới thị xã Đồng Xoài bác đi qua chợ tới 1 ngã tư to vật thấy bên trái là đường Phú Riềng Đỏ thì rẽ trái đi thêm khoảng 1km thì đến.
Cách thứ hai bác đi chưa tới Bình Dương đến nga tư Địa chất rẽ phải bỏ 1 ngã tư đến nga ba tiếp theo rẽ phải rồi đi thẳng tới 1 khu công nghiệp thì ôm bùng binh trái đi theo con đường to vật đến hết đường rẽ phải, hết đướng tiếp theo rẽ trái (cứ hoi3i bà con đường đi Cống Xanh là đúng) đi tới Cống Xanh rẽ trái đi 100m rẽ phải rồi đi thẳng lên ĐX, đường này tuy hơi rắc rối:) nhưng lợi được 25km hehehe.
em toàn đi đường trong(cách hai) nếu bác đi thì cứ allo em chỉ đường cho chắc số của em 0908202246 em tên Hà.

Tập Lái
6/4/08
40
0
8

Bác haleboom nhiệt tình với anh em quá:D:D

Tập Lái
1/6/08
2
0
0

em xin cảm ơn anh nhiều lắm,có gì ko biết đường e msẽ gọi cho anh,em tên Hưng.
một lần nữa cám ơn anh rất nhiếu

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Hôm trước bác off chung với HFC đi Bình Phước là êm rồi !:D:D chúc bác sớm tìm được thông tin người thân !