Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Chào các Bác, chả là em cần đi ngã 3 Cát Lái nhưng suy đi nghĩ lại thì hoá ra mình hổng biết Ngã 3 Cát Lái nằm ở đoạn nào (tại em ở Tây Ninh mừ). Bác nào biết chỉ giúp em hướng từ cầu Sài Gòn ra thì ngã 3 Cát Lái nằm ở khúc nào ? Nếu em đi từ An Sương đến ngã 4 Thủ Đức và rẽ về Sài Gòn thì gần hơn không ?

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere
không gần hơn dưng mà có thể đỡ kẹt xe hơn, tùy theo bác đi giờ nào
ngã 3 Cát Lái nằm tại vị trí cách trạm thu phí xa lộ Hà Nội tầm 500M về hướng Biên Hòa...khu vực trọng điểm kẹt xe luôn

Hạng B2
1/10/08
125
4
18
Bác qua trạm thu phí , đến ngã 3 Cát lái thì đúng là ngã 3 Cát lái
Tại vì em không biết nói thế nào .
Ngã 3 Cát lái như bác Xe_gi_cung_duoc nói , bác cứ nhận dạng ngã 3 bên tay phải từ cầu Sài gòn ra bị kẹt xe quá trời là đúng

Hạng C
5/3/08
884
55.937
93
Sì ghềnh
Vấn đề là bác định đến ngã ba Cát Lái rồi đi đâu hay chỉ đến đó ngắm kẹt xe :D?

Hạng B2
10/5/07
208
357
63
td858691 nói:
Bác qua trạm thu phí , đến ngã 3 Cát lái thì đúng là ngã 3 Cát lái
Tại vì em không biết nói thế nào .
Ngã 3 Cát lái như bác Xe_gi_cung_duoc nói , bác cứ nhận dạng ngã 3 bên tay phải từ cầu Sài gòn ra bị kẹt xe quá trời là đúng

Nơi đang xây cầu vượt, ở xa xa vẫn nhìn thấy.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
xe reo nói:
Chào các Bác, chả là em cần đi ngã 3 Cát Lái nhưng suy đi nghĩ lại thì hoá ra mình hổng biết Ngã 3 Cát Lái nằm ở đoạn nào (tại em ở Tây Ninh mừ). Bác nào biết chỉ giúp em hướng từ cầu Sài Gòn ra thì ngã 3 Cát Lái nằm ở khúc nào ? Nếu em đi từ An Sương đến ngã 4 Thủ Đức và rẽ về Sài Gòn thì gần hơn không ?
Chào Bác xe reo,

Nếu Bác đi từ hướng Thủ Đức: vừa qua cầu Rạch Chiếc 500m, gặp ngay ngã ba đầu tiên bên tay trái: đó là ngã ba Cát Lái, đi vào đường Nguyễn Thị Định, Q2 (khu dân cư)
Nếu Bác đi từ hướng cầu Sài Gòn: qua trạm thu phí XLHN, đi thêm 500m, gặp ngã ba đầu tiên (tay phải), bác có thể bỏ (vì đi vào đừơng song hành với Nguyễn Thị Định, dành cho xe tải đi cảng Cát Lái), đi tiếp 100m, gặp ngã ba thứ hai (tay phải) đây là ngã ba Cát Lái.

Chúc Bác tìm kiếm dễ dàng.

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng
Cẩn thận với khu vực ngã 3 Cát Lái nhé bác. Xe cont quẹo ít nhìn trước nhìn sau, do đó dễ gây tai nạn. *** cũng hay đứng phạt nếu thấy bác còn đang tìm đường đi. Nếu bác định rẽ vào để ra phà Cát Lái thì khi qua trạm thu phí hãy tấp dần vào lề phải sẽ có đường rẽ vào, ko thể rẽ ngay tại ngã 3.

Hạng D
8/9/08
1.121
197
63
Đồng Nai
Cách nhận biêt ngã 3 cát lái dễ nhất là cái ngã 3 lúc nào cũng đông xe cộ , mà chủ yếu là container ra vào liên tục .

trong sì phố ra thì phải chờ contailơ qua rồi mới đi thẳng về biên hòa được , đó là ngả 3 cát lái.

Hạng F
5/3/05
8.717
74.990
113
đây
đó là ngã 3 được quay đầu trở lại Sài Gòn, ngã 3 trước đó có biển cấm quay, dễ phân biệt nhất