Tư Vấn Du Lịch Hỏi thăm về QL14C

Hạng C
27/9/15
555
733
93
Chào các bác, mình định đi Huế bằng Sedan qua ngả Tây Nguyên, cụ thể là qua QL14C, vì nghe nói QL14 bị bẫy nhiều quá. Các bác nào đã đi qua thì vui lòng cho biết QL14C dạo này đi có ổn không? Tiện thì ghé qua Nga 3 Đông Dương luôn. Xin chân thành cám ơn các bác.

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Chào các bác, mnh định đi Huế bằng Sedan qua ngả Tây Nguyên, cụ thể là qua QL14C, vì nghe nói QL14 bị bẫy nhiều quá. Các bác nào đã đi qua thì vui lòng cho biết QL14C dạo này đi có ổn không? Tiện thì ghé qua Nga 3 Đông Dương luôn. Xin chân thành cám ơn các bác.
QL14 mình đi thấy ổn mà, cũng đã đi vài lần mà chưa biết "bẫy" là gì?

Hạng C
27/9/15
555
733
93
QL14 mình đi thấy ổn mà, cũng đã đi vài lần mà chưa biết "bẫy" là gì?
Cám ơn bạn. Mình cũng đi QL14 lâu rồi, nhưng dạo gần đây nghe mọi người trên fb than nhiều quá, có cả clip nữa nên cũng ngại, hêm nữa là cũng muốn trải nghiệm cung 14C.

Hạng D
8/2/17
1.170
1.798
113
36
14C đi bằng sedan thì khoai lắm đó, lỡ nằm đường là khóc với khỉ luôn. Đường vắng chạy sướng, nhưng phải đi xe gầm cao, vì nhiều ổ voi lắm.

• Like
Reactions: TAK40
Hạng B2
13/3/07
262
683
93
14C đi bằng sedan thì khoai lắm đó, lỡ nằm đường là khóc với khỉ luôn. Đường vắng chạy sướng, nhưng phải đi xe gầm cao, vì nhiều ổ voi lắm.
nhiều ổ voi đoạn nào vậy anh?

Hạng D
9/1/15
2.713
4.065
113
40
Bác đùa ah. có khỉ để khóc cũng mừng ah.

• Like
Reactions: TAK40
Hạng B2
21/7/09
416
278
63
Chào các bác, mình định đi Huế bằng Sedan qua ngả Tây Nguyên, cụ thể là qua QL14C, vì nghe nói QL14 bị bẫy nhiều quá. Các bác nào đã đi qua thì vui lòng cho biết QL14C dạo này đi có ổn không? Tiện thì ghé qua Nga 3 Đông Dương luôn. Xin chân thành cám ơn các bác.

View attachment 3176998*Ảnh minh họa

View attachment 3176998*Ảnh minh họa
Đi vô tư nha anh, khu vực Bình Phước gắn rất nhiều Cam phạt nguội. Mình hè năm nào cũng đi từ Bình Phước lên Gia Lai rồi xuống quê vợ ở Bình Định, cứ tuân theo biển báo mà chạy. Mười mấy năm nay rồi mình chưa bị phạt lần nào trên cung đường này.

Hạng B2
13/3/07
262
683
93
Đi vô tư nha anh, khu vực Bình Phước gắn rất nhiều Cam phạt nguội. Mình hè năm nào cũng đi từ Bình Phước lên Gia Lai rồi xuống quê vợ ở Bình Định, cứ tuân theo biển báo mà chạy. Mười mấy năm nay rồi mình chưa bị phạt lần nào trên cung đường này.
ảnh đang hỏi đường 14C mà anh

• Like
Reactions: binhbp