23/7/17
16
13
3
36
Các bác sales cho em hỏi màu nội thất của santafe vàng kem mới là màu vàng be hay xám đen vậy ạ. Chân thành cám ơn các bác :D

23/7/17
16
13
3
36
Hình như có đủ hai màu đó bác, ngoại thất vàng cát (nội thất là be hoặc xám).
Tình hình là bữa trước em đi xem bản full dầu thì nội thất nó màu vàng be ,nhưng em muốn lấy full xăng, thế là đại lí hẹn khi nào có sẽ báo. 2 tuần sau em lên thì full xăng nội thất nó màu xám đen ạ. Mà theo em tham khảo thì màu xám đen chỉ đi với đen hoặc bạc. Em lăn tăn quá ko bik có phải xe tồn kho đại lí sơn lại hay ko . Xe lăn bánh gần tỏi 3 nên cũng bất an quá. Bác nào am hiểu xin cho em lời khuyên ạ.

Tập Lái
14/8/17
7
0
1
tp HCM
Em cũng đang tham khảo. Nhưng cái vụ xe cũ mới, ngày tháng năm sản xuất bác có thể xem thông tin ở Lốp xe và số VIN. bác search thêm về cách thức họ dập số đó. Và nếu lăn tăn nữa thì khi ký hợp đồng phải thêm vào hợp đồng là cam kết xe mới.

Hạng D
25/10/09
4.154
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Em cũng đang tham khảo. Nhưng cái vụ xe cũ mới, ngày tháng năm sản xuất bác có thể xem thông tin ở Lốp xe và số VIN. bác search thêm về cách thức họ dập số đó. Và nếu lăn tăn nữa thì khi ký hợp đồng phải thêm vào hợp đồng là cam kết xe mới.
chuẩn đó bác, xe ráp mà không sơn lại đâu bác : cậu ấm cày tiền .....đừng lo