Hạng B1
22/5/16
88
4.844
103
E đang tìm hiểu, thằng ku sắp đi mẫu giáo, mục đích là để theo dõi nó vì còn nhỏ quá, trường công hs đông mà gv thì ít, trường lại ko có camera.
Các tiêu chí:
  • Định vị chính xác,
  • Pin tầm 3 ngày trở lên là đẹp.
  • Ko cần các tính năng giải trí. Có theo dõi nhịp tim càng tốt.
Anh nào kinh qua rồi giới thiệu em vài loại tham khảo với.
Đạ tạ các a đã đọc.

Hạng D
12/5/12
1.339
964
113
google.com
Có đk thì giữ con ở nhà tới 3 - 4 tuổi rồi hãy đi, đi sớm quá ko tốt cho bé

Hạng D
15/7/11
1.073
2.708
113
Định vị chính xác chẳng để làm gì anh ạ, vì kẻ xấu nó quăng mấy cái đồng hồ, đồ điện tử đi theo trẻ đầu tiên.
Mà đã quăng đi để ko theo dấu đc thì pin 3 ngày cũng ko có tác dụng.
Mà đã quăng thì tim tiếc gì cũng ko tác dụng nốt.
Còn nếu bé đi lạc, gặp người tốt 100% anh sẽ tìm lại đc con, nếu gặp người xấu thì ta lại quay về vế bên trên.

Hạng C
25/7/11
836
54.885
93
E đang tìm hiểu, thằng ku sắp đi mẫu giáo, mục đích là để theo dõi nó vì còn nhỏ quá, trường công hs đông mà gv thì ít, trường lại ko có camera.
Các tiêu chí:
  • Định vị chính xác,
Đạ tạ các a đã đọc.
  1. Không có, loại có chip gps đàng hoàng độ sai lệch vẫn hơn 50m ở ngoài trời, còn trong nhà thì đầu chợ đến cuối chợ là thường. Nếu loại rẻ tiền ko chip gps mà chỉ phụ thuộc vào cellid thì còn tệ hơn
  2. Không có. loại xài gps thì rất mau hết pin trung bình 1 ngày là sạch. Loại chơi cellid thì có thể đến max 2 ngày nhưng ko thể lên nỗi 3 ngày.

3. Không có. Tim đồ toàn là đồ nhảm nhí. Mà có tim vào thì đừng mơ 3 ngày.

Hạng F
22/7/13
9.139
42.203
113
Có đk thì giữ con ở nhà tới 3 - 4 tuổi rồi hãy đi, đi sớm quá ko tốt cho bé
À a sợt từ khoá: “giáo dục sớm” trẻ con bgio nên cho học sớm, úm trong nha thì khó hoà nhập a ơi

• Like
Reactions: tambiq8
Hạng D
30/4/14
1.139
16.993
113
Các tiêu chí:
  • Định vị chính xác,
Đạ tạ các a đã đọc.
Việc quan trọng đầu tiên anh nên dạy con thuộc số điện thoại của ba/mẹ.

Còn mấy yêu cầu của anh, anh lqkhoi trả lời đầy đủ rồi.

Con mình gần 6t, bé thích đeo đồng hồ nên mình mua cho bé cái đồng hồ Wonlex có thể gọi điện thoại được nên bé cũng thích, thỉnh thoảng gọi cho ba cho mẹ kể chuyện cho vui thôi chứ nó định vị không thể chính xác được, còn pin thì 1-2 ngày tùy việc bé mở màn hình nhiều hay ít.