Hạng D
21/3/09
1.020
112
63
Saigon
Hơn lời cảm ơn
Saigon , chiều mưa tầm tã , tôi ngồi trong khán phòng thật đẹp , quanh tôi là những khuôn mặt xa lạ ... ăn uống , tiệc tùng luôn làm tôi mệt mỏi , nhưng một lời mời quá chân thành từ Mitsubishi đã làm tôi không thể chối từ ...
Tôi , cô con gái yêu , mitsubishi pajero sport và party .....
Lắng nghe lời phát biểu của Tổng giám đốc , những lời nói thật nhẹ nhàng , giản dị và đằm thắm , ngài nói về những sản phẩm của công ty , về những cố gắng và mong muốn và ngài nói về một gia đình Mitsubishi ....giữa cái lạnh của một mùa mưa Saigon , tôi thấy tim mình thật ấm ....sản phẩm mà đặc biệt là chiếc xe hơi ở Vietnam mang một màu sắc rất khác , lại vào thời điểm này .... Tôi hiểu tấm lòng của ngài và Mitsubishi ....
Kinh doanh là một nghệ thuật , nhưng chẳng có một nghệ thuật nào đẹp hơn lòng chân thành và bao nhiêu lời nói cũng không giá trị bằng một hà nh động thiết thực .... Tôi hiểu cách mà các bạn đang làm việc ...
Giữa một không gian thật ấm , đêm nay Saigon mưa tầm tã , chiếc xe Mitsubishi đưa tôi về với gia đình mình, cám ơn Mitsubishi và cá nhân Ngài !
Saigon , ngày 13/5 /2012

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/4/08
722
112
43
Đêm qua em cũng tính chạy xuống, nhưng đến Dĩ An lúc 5h30 thì mưa dữ dội, ngập 1/2 bánh xe làm em ở đó luôn tới 7h không xuống dự thank you party được:(

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.798
726
113
46
Hôm qua, tiệc "Thank you" thật vui và đầm ấm. Bác seabreaz viết tình cảm thế.
Và,em gặp bác seabreaz đi cùng cô con gái đẹp ve kêu. Các bác nào chưa vợ làm quen với bác seabreaz gấp đi, em thề em nói thiệt.

Hạng C
3/12/11
665
777
93
Hoá ra a P có con gái xinh thế cơ à.Tuần sau cho bé ra sân chơi tennis lun nha a

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
bác seabreaz sắp đi chuyến phú quốc,mà mẹt bác với xe bác lại ăn ảnh nên hãng mít có phần o bế.mít đc lợi khi bác PR free cho dòng PS mà.e suy nghỉ vậy

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Cách đối xử giữa con người với con người của Mitsubishi rất khác. Tôi quan hệ với Mit một thời gian ngắn, vài lần tiếp xúc trực tiếp.., nhưng đến nay vẫn còn vươn vấn. Ở họ có một cái ...tình.

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
truong195 nói:
Cách đối xử giữa con người với con người của Mitsubishi rất khác. Tôi quan hệ với Mit một thời gian ngắn, vài lần tiếp xúc trực tiếp.., nhưng đến nay vẫn còn vươn vấn. Ở họ có một cái ...tình.
thảo nào mấy bác đi hãng mít lại trung thành với hãng,khi đổi xe cũng đổi xe mít