Hạng B2
2/4/07
314
3
18
53
Thủ đô Hà Nội
Các bác quy tụ được các thành viên khá đông đảo trong CLB những người yêu Honda (chủ yếu là CIVIC) quả là rất hay. Em ở HN thì chi hội trưởng ngoài này là bác nào ạ? Theo em được biết thì bác DukePham là trưởng lão Sài Gòn.

Các bác cho em hỏi ngu một tý:

1. Thể lệ đăng ký tham gia CLB như thế nào?

2. Tôn chỉ và mục đích hoạt động của CLB là gì?

3. Các chi phí hội viên nhằm duy trì hoạt động của CLB ntn?

4. Bọn Nhật lùn Honda nó có biết CLB này không? nếu biết thì bọn nó có hỗ trợ kỹ thuật, dịch vụ, ưu đãi, v..v... gì không?

5. Lịch hoạt động định kỳ của CLB là hàng tuần, hàng tháng hay quý?

Rất mong nhận được thông tin của các bác.

• Like
Reactions: QuyenPDK
Hạng B2
23/4/07
265
1
16
44
Sài Gòn
www.otosaigon.com
RE: Honda CIVIC Fan Club

Danh sách ban điều hành HFC em tạm post như vậy. Hiện giờ bác 8Below đang giữ chức phó hội đại diện cho khu vực phía Nam. Phó hội trưởng khu vực phía Bắc hiện giờ em vẫn để trống và dợi các bác phía Bắc bầu chọn bác ạ.

bui
Hạng B1
4/4/08
98
0
0

Hay là em vòng ra Hà Nội nhỉ?:)

Hạng C
22/11/07
535
0
0

sac........... hội trưởng là bác KenvinThai chứ ko phải em ạ. em là thư ký ạ. bác nói vậy tội em chết.

trong chuyến đi Bình Phước lần này HFC mới chính thức ra mắt và đưa ra các quy định, thể lệ v...v.... bác ạ.

Bọn nhật lùn biết hay ko em ko biết nhưng Honda Vietnam thì họ biết, ít nhất Honda Kim Thanh cũng sát cánh cùng anh em HFC quyên góp 150trieu từ thiện cho đợt này. Đang lúc nóng thế này mà bác hỏi như trên trời rơi xuống vậy bác? Mời bác đi luôn dịp này nhé :D

Hạng B2
2/4/07
314
3
18
53
Thủ đô Hà Nội

Trích đoạn: DukePham

sac........... hội trưởng là bác KenvinThai chứ ko phải em ạ. em là thư ký ạ. bác nói vậy tội em chết.

trong chuyến đi Bình Phước lần này HFC mới chính thức ra mắt và đưa ra các quy định, thể lệ v...v.... bác ạ.

Bọn nhật lùn biết hay ko em ko biết nhưng Honda Vietnam thì họ biết, ít nhất Honda Kim Thanh cũng sát cánh cùng anh em HFC quyên góp 150trieu từ thiện cho đợt này. Đang lúc nóng thế này mà bác hỏi như trên trời rơi xuống vậy bác? Mời bác đi luôn dịp này nhé :D

Em ở Hà Nội nên muốn hỏi để thỉnh thoảng góp vui với các bác ạ.

Đồng nghiệp cũ của em là founder của quỹ "Người tôi cưu mang" nên em cũng rất ủng hộ các hoạt động Lá lành đùm lá rách của HFC.

Hạng C
22/11/07
535
0
0

hihihii còn em là trong nhóm founders của WWW.TINHOCXANH.ORG ạ

bui
Hạng B1
4/4/08
98
0
0

Em cũng là founder của mấy trang web đấy nhưng chả dám kể ra đây....sợ bị banned!

jan
Hạng B2
23/2/08
248
0
16
Hà Nội

Em đề nghị bầu bác Altis làm phó hội trưởng HFC khu vực phía Bắc!:D

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Trích đoạn: mildseven_light

Danh sách ban điều hành HFC em tạm post như vậy. Hiện giờ bác 8Below đang giữ chức phó hội đại diện cho khu vực phía Nam. Phó hội trưởng khu vực phía Bắc hiện giờ em vẫn để trống và dợi các bác phía Bắc bầu chọn bác ạ.
Chặc chặc! Vụ này kg chính thức đâu nhé, đồng chí @Milk đưa tên em lên cho đầy đủ danh sách lâm thời, còn chính thức đề nghị hôm tuyên bố thành lập chúng ta tiến hành bầu bán luôn ạ :D

Cá nhân em tự xét tính tình hơi thẳng, và cũng luôn đòi hỏi mọi thứ chỉn chu, e rằng kg thích hợp. Hơn nữa, HFC còn rất nhiều "ngọa hổ tàng long" có thể góp sức phát triển bang hội ta hơn nữa như bác Spectrum, Duke, Vita, vv...