F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Cả nhà giúp tui chọn 1 trong 2 em sau (cùng đời 2012, mới 100%):
SUZUKI SWIFT >< HUYNDAI I.20
Dựa trên sự thông thái và hiểu biết, các bác chọn giùm 1 em trọn nghĩa, vẹn tình (ko đặt ra yếu tố giá cả)
Xin mời các bác vào cuộc !!!

Hạng D
22/7/06
3.794
1.367
113
Kiên Giang
bullkeo nói:
hoavedem nói:
thằng nhật phải hơn thằng xèng rồi
Vậy Mit Jolie với Huyndai Santa Fe bác chọn em nào ?

Úi sao bác lại so kè Jolie với Santafe đc hả bác ạh . Nhưng em vẫn tin cái mác Japan hơn mác Korea ạh

Tập Lái
18/3/09
31
3
18
bullkeo nói:
hoavedem nói:
thằng nhật phải hơn thằng xèng rồi
Vậy Mit Jolie với Huyndai Santa Fe bác chọn em nào ?
cái này thì phải là thằng Fortuner 2013 với Santa Fe 2013 thì bác chon em nào ?

Hạng B2
16/2/08
337
4
18
44
Em đang chạy xe Swift từ 2008 đến nay , xe MT 1.3L, cảm giác xe tốt, tay lái xe nặng đầm, xe bền ít hỏng vặt. Nếu so với xe Toy Inova và Kia Rio (các xe em từng cầm lái >500km) thì hơn hẳn. Tay lái chắc nặng cỡ chừng mấy chiếc Mer (cũng đã chạy rùi <5km).

Chỉ tội là ít đồ chơi thôi, nhưng không ngại cần thì đặt bên Sing.

Bảo trì Suzuki ngày một khá hơn rồi, bây giờ so với 2008 là khá hơn rất nhiều, khi đó em mua xe bằng niềm tin không ngó nghía gì đến việc sửa chữa, mà thật xe mới trong 3 năm đầu chẳng có gì hư để sửa cả, chủ yếu là cọ quẹt đi sơn phết lại thôi.

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
loctruong0305 nói:
Em đang chạy xe Swift từ 2008 đến nay , xe MT 1.3L, cảm giác xe tốt, tay lái xe nặng đầm, xe bền ít hỏng vặt. Nếu so với xe Toy Inova và Kia Rio (các xe em từng cầm lái >500km) thì hơn hẳn. Tay lái chắc nặng cỡ chừng mấy chiếc Mer (cũng đã chạy rùi <5km).

Chỉ tội là ít đồ chơi thôi, nhưng không ngại cần thì đặt bên Sing.

Bảo trì Suzuki ngày một khá hơn rồi, bây giờ so với 2008 là khá hơn rất nhiều, khi đó em mua xe bằng niềm tin không ngó nghía gì đến việc sửa chữa, mà thật xe mới trong 3 năm đầu chẳng có gì hư để sửa cả, chủ yếu là cọ quẹt đi sơn phết lại thôi.
Cảm ơn bác đã comment... như vậy theo ý bác là thằng Swift ngon hơn.
Tuy nhiên không thấy có bác nào chạy I20 rồi vào đây có ý kiến cho công bằng nhỉ ??? (hay là HD kém hơn ta?)

Hạng B1
18/5/11
70
24
8
Tân Phú, TPHCM
XE Suzuki Swift Nhập Nguyên con từ Nhật , Trang bị an toàn 6 túi khí , ,4 Phanh đĩa , Start/ Stop Engine , Hàng Nhật
Xe i 20 xe Hàn mà làm sao bằng Hàng Nhật được
Tất Nhiên là Swift vì có thiết kế đẹp hơn , Đèn đuốc nhìn Ngầu hơn nói chung là ăn đứt rùi