Hạng B2
6/8/09
497
2.381
93
Sau khi tham khảo ý kiến các bác.
em đang định là 1 cặp này. Các bác cho biết ưu , nhược nhé.

Cám ơn các bác , chúc các bác 1 tuần sung sức thành công trong Cviec.

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Sau khi tham khảo ý kiến các bác.
em đang định là 1 cặp này. Các bác cho biết ưu , nhược nhé.

Cám ơn các bác , chúc các bác 1 tuần sung sức thành công trong Cviec.
Hình như mini 5 chỉ dùng được cây pencil gen 1, muốn chơi pencil gen 2 thì phải ipad pro gen 2, mà so với cây gen 1 thì pencil gen 2 ngon hơn nhiều.

• Like
Reactions: rottie
Hạng C
1/1/19
593
6.842
93
Em đang dùng Mini 5 cho mục đích bắn PUBG. Hông biết dùng bút có ngon hông nhưng về phần tốc độ xử lý game cũng như đồ họa là rất ngon so với các thiết bị di động khác.

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Ipad mini 5 thì ngon, pencil viết cũng ngon nhưng quá to lại tròn xoe, ko có móc có kẹp gì cả, mang đi họp trước sau gì cũng bị quên hoặc bị mất, chỉ có Samsung Note là tốt nhất, rất tiện, cây bút luôn có trong máy.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: wuynhzu
Hạng C
1/1/19
593
6.842
93
Ipad mini 5 thì ngon, pencil viết cũng ngon nhưng quá to lại tròn xoe, ko có móc có kẹp gì cả, mang đi họp trước sau gì cũng bị quên hoặc bị mất, chỉ có Samsung Note là tốt nhất rất tiện, cây bút luôn có trong máy.

Nếu muốn dùng bút thì chuẩn nhất hiện nay là Note á.

Em chưa thử nhưng em nghĩ Note 9 có thể bằng cách nào đó kết nối với máy chiếu và mình có thể present trên Note luôn được anh nhỉ?

Hạng B2
4/6/13
307
887
93
Em đang dùng Mini 5 cho mục đích bắn PUBG. Hông biết dùng bút có ngon hông nhưng về phần tốc độ xử lý game cũng như đồ họa là rất ngon so với các thiết bị di động khác.
độ phân giải sao bằng xs max bác? Chỉ dc cái màn hình to hơn thôi

Hạng C
1/1/19
593
6.842
93
độ phân giải sao bằng xs max bác? Chỉ dc cái màn hình to hơn thôi

Xs Max cùng nhà và nằm trên Mini nên hông tính anh ơi. Mini so với mấy em Android "đỉnh" của các hãng khác mượt hơn nhiều lắm á. Em chơi hàng ngày nên cảm nhận vậy.

HVH confirmed
Hạng C
1/2/13
734
16.707
93
Hình như mini 5 chỉ dùng được cây pencil gen 1, muốn chơi pencil gen 2 thì phải ipad pro gen 2, mà so với cây gen 1 thì pencil gen 2 ngon hơn nhiều.
Đúng rồi, mini 5 chỉ tương thích dòng pen 1, nhưng vậy cũng OK rồi so với Ss Note thì nó vẫn có nhiều lợi thế hơn:
1. Giá cả: tầm giá mini5 thì chỉ có thể lấy Note 9 used.
2. Độ lỗi thời: mini 5 cấu hình tương đương ipad air 3, thế hệ mới, 4 năm nữa chưa lỗi thời, update miên man...:), nhìn con mini4 thì biết, giá và độ hót vẫn còn, mini5 lại trên một cấp nữa! Note 9 thua chắc vụ này:)
3. Màn hình: to dể thao tác hơn, độ phân giải thì đừng so sánh thông số gì cả sự thật là nó truất rồi.
4. Giải trí: ngon hơn Note.

Hạng B2
6/8/09
497
2.381
93

sao kỳ vậy ta ! Em nghe nói pencil 2 ok lắm mà sao ipad mini 5 lại ko dùng duoc.

UỔng vậy ta !