Hạng B2
28/4/06
328
0
0
RE: Infiniti FX 45 (anh em Nissan Murano)

Em nghe quen quen, bác Hamann là phóng viên OTXM à.
Trích đoạn: hamann

các bác quên ngay em này đi, gia tốc từ 0-100km/h tạm ổn, nhưng ở tốc độ cao ko thể phản ứng tức thời, mới ở tốc độ 130km/h, xe đã phát ra tiếng ồn khó chịu. Ko xứng đáng với số tiền quá nhiều bỏ ra.

Hạng B2
8/3/05
281
0
0

@ hamann: thank bác so much! mấy hôm trước bạn em mới lấy em fx45, nhìn phê lòi mắt, em đa nghĩ trong đầu là cày cuốc thêm xiền để đổi từ em Mu sang em này! nhưng nghe bác nói vậy em lại yên tâm yêu em Mu roài!!!!!!![8D], mỗi tội là chưa kiếm được quả lốp thay thế cho quả bị nổ tháng trước! bác hamann biết thông tin thì nt em bit nhé!

Hạng B1
4/10/05
51
0
0
53

Trích đoạn: jolie

Xin hỏi loại này có bền hay không nếu đựơc sử dụng tại Mỹ ? Em đang cần tìm hiểu gấp lắm ạ :) Thanks các bác :)
Oài, bác hỏi hơi lạ bác nhỉ?? Xe này bên Mỹ chạy đầy ra đấy bác ôi.
@bác hamann: Nghe bác phán về em FX cứ như bác là dân chuyên nghiệp tui buồn cười quá. Không biết bác căn cứ vào cái gì mà phán to & kêu thế. [:-][:-]

Hạng B1
4/10/05
51
0
0
53

Trích đoạn: jolie

Là bền huh bác ? Chẳng biết chạy có hao xăng lắm không bác ?
Thanks
Trích đoạn: Classic

Oài, bác hỏi hơi lạ bác nhỉ?? Xe này bên Mỹ chạy đầy ra đấy bác ôi.
Oài, tui sợ cách hỏi của bác & cách trả lời của tui sẽ khiến anh em trong 4r khó chịu vì làm loãng đi topic của 4r. Thôi thì mong bác hiểu & bỏ quá cho.
"Bền tại người & hao xăng hay không cũng tại chân ga người lái" Bác cứ vào web của infinity thì sẽ rõ hơn các chi tiết kỹ thuật liên quan bác nhá. Còn bác muốn thực tế tại Mỹ thì biết đến đâu tui sẽ PM cho bác. Tks