Thảo Luận Juke

Hạng D
21/3/09
1.020
112
63
Saigon
Bác nào đi em này xin cho ý kiến ạ .... thấy em này đẹp quá !
Con gái chạy chiếc này thì quá dễ thương .....

Hạng C
1/5/10
611
233
43
e thấy xe này hơi nhỏ ,chụp trên hình thì thấy vậy chứ ra ngoài hơi nhỏ , lúc trc coi xe e có chạy thử 1 lần , xe chạy vọt lắm do có turbo , nên hp cải thiện , chân ga rất nhạy , về phần động cơ xe thì ko gì bàn cải rồi, nhưng nội thất thì hơi nghèo nàn tý( nếu xe bác mua là full opt thì ok), không gian cũng hơi chật tý nha bác , nếu nhà bác ko ai qua to con thì chọn e này là ok hợp lý . con gái chạy xe này cũng dễ tại vì xe nhỏ , ngồi cao hơn dòng sedan, dễ dàng canh xe .

• Like
Reactions: htv254
Hạng D
21/3/09
1.020
112
63
Saigon
Cám ơn bác nhé , chiếc xe khá đẹp , cao ráo là tiêu chí cho các cung đường Việt !

Hạng C
1/5/10
611
233
43
xe này cũng ko phải gọi là cao ráo lắm đâu bác

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
e thấy xe này hơi nhỏ ,chụp trên hình thì thấy vậy chứ ra ngoài hơi nhỏ , lúc trc coi xe e có chạy thử 1 lần , xe chạy vọt lắm do có turbo , nên hp cải thiện , chân ga rất nhạy , về phần động cơ xe thì ko gì bàn cải rồi, nhưng nội thất thì hơi nghèo nàn tý( nếu xe bác mua là full opt thì ok), không gian cũng hơi chật tý nha bác , nếu nhà bác ko ai qua to con thì chọn e này là ok hợp lý . con gái chạy xe này cũng dễ tại vì xe nhỏ , ngồi cao hơn dòng sedan, dễ dàng canh xe .
Em bổ sung thêm.
Nếu ở VN Juke phân phối chính hãng chỉ có bản 1.6 MT (số sàn) mới có Turbo thôi, và bản này mắc hơn số tự động khá nhiều. Còn bản số tự động không có Turbo.

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Em thấy con Juke này với con Chevy Trax phụ nữ đi thì đẹp nè

Tập Lái
9/12/13
27
19
3
Em cũng khoái con này. Trông hay mà, đâu nhất thiết dành cho chị em đâu. Mỗi tội cái giá thì ôi...hic.

Hạng B2
20/12/11
313
614
93
Bxa em đg chạy chiếc này nè aSea. Khá ngon, gọn cho đường thành phố. A muốn thử thì bữa nào nhắn em em đem xe ra. Được thì khớp lện luôn, heheh.