Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
2/5/08
76
0
0
53
RE: Kết quả kiểm tra thông số một số loại film cách nhiệt!

Em cũng muốn gửi mẫu phim Solar React của bên em đi thử thì có thể gửi cho ai vậy các bác . hix em muốn tham gia mà không biết làm thế nào , các bác tư vấn cho em nhé

Hạng F
22/5/05
17.658
6.051
113
59
Thành phố Run Quất

Bác Thanhtrieuco vào đây đăng kiểm chất lượng film nhé

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1084677&mpage=1&key=&#1089550

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Bác Thanhtrieuco chắc chơi hàng film dỏm rùi :D... .trang web link gì đâu toàn là Virus...các bác cận thận truy cập vào site đó.. :( Pótay

Hạng B2
6/9/07
114
0
0

cac bac lam xong dua ra khuyen nghi bon e nen dung loai nao a

Hạng B2
12/7/08
255
0
0
Hà Nội

Bác nào có biết chỗ nào, loại j rẻ nhất, giá hợp lý nhất cho xin địa chỉ nhé[8|][8|]

Hạng B1
18/3/08
91
1
0

Các bác mới đo IR và UV thôi, nhưng trên xe còn có các thiết bị thu phát sóng radio nữa,mà các màng phủ kim loại đều gây nhiễu sóng.Vậy các bác có sử dụng GPS cần phải tư vấn trước khi dán màng chống nóng không thì chạy đậu phộng lung tung mà con GPS lại đang tìm đường lại.Trong số các màng được lên thớt tôi thấy có con HO là được cả hai đó tuy hơi mắc hơn các món khác ,nhưng vợ 2 các bác tới mấy chục ngàn đô cơ mà lăn tăn vài lít hay vài chai thì có đáng hay không?

Tập Lái
8/7/08
16
0
0
40

chào các pác em mơí doz nghề xe cộ chưa biết gì nhiều mong các pác chỉ giúp cách nghiên cứu thế nào để nhanh nhất tiếp cận nhiều kinh nghiệm xe pháo. hì Thanks các pác nhiều chúc các pác sức khoẻ và duiz dez.

Hạng B1
2/5/08
76
0
0
53

Trích đoạn: tuyyanh

xin lỗi các bác trước vì cài này ngoài lề
@ bác thanhtrieuco : bác xem lại dùm em trang web http://thanhtrieufilm.com

thank bác :D

Trích đoạn: otosaigon

Bác Thanhtrieuco chắc chơi hàng film dỏm rùi :D... .trang web link gì đâu toàn là Virus...các bác cận thận truy cập vào site đó.. :( Pótay

thành thật xin lỗi các bác , đến hôm nay em mới đọc được bài này , Sự cố trên là do bên cung cấp hosting (tụi matbao.net) , máy chủ nhiểm nên em bi dính theo luôn chứ em có biết gì đâu . sự cố này đã đươc khắc phục , xin lỗi các bác . bác nói vậy tội nghiệp em
Bác Thanhtrieuco vào đây đăng kiểm chất lượng film nhé

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1084677&mpage=1&key=??
cảm ơn bác , hôm nay em mới đọc , muộn rồi , hy vong ban tổ chức sẽ tổ chức đợi 2 ,

Hạng D
3/1/09
1.294
10.126
133
Re: RE: Kết quả kiểm tra thông số một số loại film cách nhiệt!

Hôm bửa chủ nhật em ra khu An Dương Vương hỏi dán film cách nhiệt , chổ thì báo 2t , chổ 5t , chổ thì 7t , chổ nào củng khen film của mình là tốt , bảo hành củng 10năm , khó chọn quá , có bác nào rành quân sư dùm em cái

Hạng B2
13/1/06
112
0
0
Re: RE: Kết quả kiểm tra thông số một số loại film cách nhiệt!

vậy thì cuối cùng theo các Bác là dùng loại Film nào là hiệu quả nhất ( về cả giá thành và chất lượng của Film)> nếu có địa chỉ càng tốt

Status
Không mở trả lời sau này.