Hạng D
14/8/16
1.837
2.219
113
39
Admin vui hỉ? “Bia kèm lạc” là tự nguyên đút đầu vô cho hãng vặt mà giờ đi hỏi “có ai bức xúc không” o_O
Chỉ thấy đám mua “bia kèm lạc” rất là phấn khởi nhé, chứ mua xong về bức xúc khác gì nhận tự nhận mình…à mà thôi.
Nói thì hay lắm, ai nói mà không được. Bác hãy tự đặt mình vào người lần đầu mua xe đi, hoặc bác có việc phải đổi xe thì bác sẽ hiểu mà.
Còn lý luận là hãng này kèm lạc qua hãng khác mua? Vậy cho hỏi là con gái thiếu gì cũng thiếu gì người đẹp hơn giỏi hơn người yêu của bác mà sao bác nằn nặc phải cưới cho được nhỏ người iu đó mới chịu.
Đừng dạy người có tiền tiêu tiền, họ biết làm ra nhiều tiền chắc họ không có dại.

Hạng C
18/3/16
528
12.765
93
Nói thì hay lắm, ai nói mà không được. Bác hãy tự đặt mình vào người lần đầu mua xe đi, hoặc bác có việc phải đổi xe thì bác sẽ hiểu mà.
Còn lý luận là hãng này kèm lạc qua hãng khác mua? Vậy cho hỏi là con gái thiếu gì cũng thiếu gì người đẹp hơn giỏi hơn người yêu của bác mà sao bác nằn nặc phải cưới cho được nhỏ người iu đó mới chịu.
Đừng dạy người có tiền tiêu tiền, họ biết làm ra nhiều tiền chắc họ không có dại.
Não lắc còn kêu k? Ad nói “ng mua bức xúc”, có thấy ai mua mà bức xúc k o_O Dạy dỗ cái gì ở đây thế?
Muốn lý luận hiểu tiếng Việt trước đã.

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.343
17.912
113
Lâm Đồng
Hoan hỷ anh ơi

• Haha
Reactions: Hornet1000
Hạng F
3/10/15
9.738
11.970
113
Khổ ghê bia kèm lạc, sao cứ phải thế cho nhiều người phản đối nhỉ

Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Do đó thà em mua Morning, hay mua xe cũ ở VN, chứ nhất định không mua xe mới ở VN ....:):):)
1 trong 1000 lý do ...còn 999 lý do chưa nói :):):)

Hạng F
28/8/19
6.629
11.292
113
Palm Beach, Florida, US
Cái chuyện này là bthg mà các Bạn!
Kinh tế thị trường, thuận mua vừa bán, ko có ai lừa Bạn ở đây hết. Nôm na gọi là "Thỏa thuận dân sự".
Trả tiền thêm cho tiện ích là chuyện bthg, bao gồm giao hàng sớm và có cái mà người khác phải chờ.
Và nó có giấy tờ xác định, kiểu như,... " Tấm thiệp hồng trên bàn, ngày tháng địa điểm rõ ràng.." :) . Nếu có gì sai thì xem lại hoặc ko đọc hoặc ko hiểu hợp đồng!
Nó cũng.như chuyện đặt vé máy bay, giữ chổ, mua hàng muốn giao sớm... Đó là options!

• Like
Reactions: Thanh Van and Osin
Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Cái chuyện này là bthg mà các Bạn!
Kinh tế thị trường, thuận mua vừa bán, ko có ai lừa Bạn ở đây hết. Nôm na gọi là "Thỏa thuận dân sự".
Trả tiền thêm cho tiện ích là chuyện bthg, bao gồm giao hàng sớm và có cái mà người khác phải chờ.
Và nó có giấy tờ xác định, kiểu như,... " Tấm thiệp hồng trên bàn, ngày tháng địa điểm rõ ràng.." :) . Nếu có gì sai thì xem lại hoặc ko đọc hoặc ko hiểu hợp đồng!
Nó cũng.như chuyện đặt vé máy bay, giữ chổ, mua hàng muốn giao sớm... Đó là options!
Chuyện nầy cũng phải suy nghĩ, nếu như mình không có điều kiện thì đó là điều bắt buộc, còn nếu có điều kiện, và nhiều lựa chon thì mình sẽ chọn con đường nào hay nhất.

Có nghĩa là ở VN không thể làm gì được thì .... bị vặt lông cho đến gốc
Bác Tủn thì có quyền ...lựa và mua xe ở Mỹ, rẽ gấp 3, options gấp 3 ... Và dĩ nhiên khác hẵn ...

Có nghĩa là bác Tủn có thể mua xe ở VN, nhưng người VN khó có thể ...mua xe ở Mỹ:):):)

À nè ...cùng chuyến bay, nhưng mua từ nước ngoài rẽ hơn mua ở VN bằng VNĐ nha các bác ..:):):)

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.343
17.912
113
Lâm Đồng
Do đó thà em mua Morning, hay mua xe cũ ở VN, chứ nhất định không mua xe mới ở VN ....:):):)
1 trong 1000 lý do ...còn 999 lý do chưa nói :):):)

giờ mua Morning bị chê dở hơi đó anh =.=

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
giờ mua Morning bị chê dở hơi đó anh =.=
Sao vậy bác, em còn mua xe Morning cũ ....luôn, chứ VN chạy được bao nhiêu mà cần xe mạnh.
vòng vòng vài trăm kms trở lại, không trèo đèo lội suối chi cho cực.
Còn đi xa như Dalat ,Hanoi thì ... đi máy bay cho khoẻ ...
Chỉ phiền là xe VN ngay cả xe cũ cũng quá đắt ....

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.343
17.912
113
Lâm Đồng
Sao vậy bác, em còn mua xe Morning cũ ....luôn, chứ VN chạy được bao nhiêu mà cần xe mạnh.
vòng vòng vài trăm kms trở lại, không trèo đèo lội suối chi cho cực.
Còn đi xa như Dalat ,Hanoi thì ... đi máy bay cho khoẻ ...
Chỉ phiền là xe VN ngay cả xe cũ cũng quá đắt ....
Morning cũ ok, chứ đời mới thì đắt quá nên nhiều người chê đó anh.

• Like
Reactions: Osin