Tập Lái
26/4/10
4
0
0
Em chào các bác,
Số là em lần đầu mua xe, $ không có nhiều và cũng chẳng tường tận gì về xe cộ. Em chỉ muốn mua một con xe nho nhỏ, phục vụ gia đình con cái là chính, ngoài ra để đi làm cho đỡ bụi bặm và giữ gìn sức khoẻ.
Các bác cho em hỏi: các bác đánh giá thế nào về Kia Morning Sport 2010 và Chevrolet Spart do Vidamco lắp ráp, bao gồm: tính năng vận hành, độ tin cậy, độ an toàn, xăng xe, giá thành, ...

Em không có nhiều kinh nghiệm, mong các bác chỉ giáo để em có thể lựa chọn con xe phù hợp với nhu cầu và tình hình kinh tế hiện tại.

Chân thành cảm ơn các bác.

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
bác tìm lại mấy thớt trước đi, có 1 bài phân tích cụ thể rồi,e ko nhớ trang nào, nhưng ae đã có sự đánh giá lựa chọn cụ thể, chúc bác có vợ 2 ưng ý, theo ngu ý của e thì bác chọn KM đi, có thêm cơ hội off với ae, vui lắm cơ
, bác có thể tham khảo thêm thông tin ở đây (với matiz groove nhen bác) [link]http://www.otosaigon.com/forum/m1942940.aspx[/link]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/6/09
124
1
16
Bác ấy vào đây hỏi thì chắc cũng nghiêng về chọn KM rồi.
Chúc bác sớm có vợ 2.
Em cũng đang tìm mua 1 em KM 2011 nhập đây. Giá cũng chát quá!

Tập Lái
26/4/10
4
0
0
Hihihi ... bác hiểu ý em ... Chỉ là trước khi mua, em muốn có thêm thông tin để đảm bảo lựa chọn của em là chính xác.
Cảm ơn các bác đã trả lời. Nếu các bác có ý kiến gì thêm em xin cảm tạ.

Hạng B2
17/5/10
190
1
0
kiabienhoa.com
mời bác namhai qua chỗ em chạy thử KIA MORNING SPORT đi. Deawoo không bằng KIA đâu bác. cần thêm thông tin gì mới bác alo em nha. chỗ em có đủ màu cho bác chọn lựa

Hạng C
12/5/10
537
1
0
namhai83 nói:
Em chào các bác,
Số là em lần đầu mua xe, $ không có nhiều và cũng chẳng tường tận gì về xe cộ. Em chỉ muốn mua một con xe nho nhỏ, phục vụ gia đình con cái là chính, ngoài ra để đi làm cho đỡ bụi bặm và giữ gìn sức khoẻ.
Các bác cho em hỏi: các bác đánh giá thế nào về Kia Morning Sport 2010 và Chevrolet Spart do Vidamco lắp ráp, bao gồm: tính năng vận hành, độ tin cậy, độ an toàn, xăng xe, giá thành, ...

Em không có nhiều kinh nghiệm, mong các bác chỉ giáo để em có thể lựa chọn con xe phù hợp với nhu cầu và tình hình kinh tế hiện tại.

Chân thành cảm ơn các bác.

Bác rảnh ghé qua cty của em tham quan em đang có km phiên bản 2011 đó bác, bên e có đủ màu cho bác nựa chọn.

MINH CHI AUTO
giá cạnh tranh
hotline:0989 350037

Hạng B2
8/2/10
314
0
0
1 phiếu cho Morning sport. nêu ban co nhu cau alo e ,e tu van tan tinh hon cho

Hạng C
23/7/09
551