Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/6/11
44
1
0
HAGL 3 trễ bàn giao căn hộ từ tháng 6/2009 tính ra mỗi căn hộ CDT phải đền bù khoảng 100 triệu, em dính 2 căn đang đợi đền bù >200 triệu, LS em đang làm việc với cdt. Bác nào dính nên lên CDT sớm đòi tiền nếu kg thì mất.

Tập Lái
9/6/11
44
1
0
Cả tuần nay em đi giao máy ở Miền Tây, kg vao net được, có nhiều thông tin hay lắm ở Long An, em tìm cái topic Nha vườn Gia Phú Viên kg ra nhỉ, có bác nào biết chỉ em với, chẳng lẻ bị xoá rồi chăng.

sgv confirmed
Hạng B2
23/4/11
186
2
18
Tiếp tục đi bác. Nếu không anh Đức đổi máy bay mới bây giờ
dautunhadat nói:
HAGL 3 trễ bàn giao căn hộ từ tháng 6/2009 tính ra mỗi căn hộ CDT phải đền bù khoảng 100 triệu, em dính 2 căn đang đợi đền bù >200 triệu, LS em đang làm việc với cdt. Bác nào dính nên lên CDT sớm đòi tiền nếu kg thì mất.

Tập Lái
13/6/11
3
0
0
dautunhadat nói:
Cả tuần nay em đi giao máy ở Miền Tây, kg vao net được, có nhiều thông tin hay lắm ở Long An, em tìm cái topic Nha vườn Gia Phú Viên kg ra nhỉ, có bác nào biết chỉ em với, chẳng lẻ bị xoá rồi chăng.
Có nhiều thông tin hay, hầu anh em để mở mang kiến thức được không bác?

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
dautunhadat nói:
topic Gia Phú Viên bị xoá rồi bác

Hạng B2
27/10/10
164
234
43
CNL
www.savax.com.vn
dautunhadat nói:
bác vào website của Gia Gia Phú là có mà. www.giagiaphu.com

Hạng C
4/1/09
666
4
18
Vụ đòi LS giao nhà chậm của HAGL 3 là thế nào bác nhỉ? E dính 1 căn ở Block B thông qua Sacomreal. Khi hỏi thì họ nói khi nào đến đợt thông báo sẽ cấn trừ 5% đợt cuối luôn... ko biết sao ...

Status
Không mở trả lời sau này.