Hạng C
2/11/08
760
487
63
Hôm qua xe em VW mới bị Honda chạy ẩu làm 1 vệt dọc thân, móp nhẹ cánh cửa. Nay tiện muốn sơn luôn lại những vết xước lặt vặt.

Em làm việc ở Q1 nên muốn kiếm garage nào quanh khu vực chạy qua lại cho tiện. Xe em có sử dụng bảo hiểm của PTI.

Nhờ các bác tư vấn giùm garage nào sơn cứng và làm việc trọn gói với bảo hiểm luôn.

Đa ta.,

Hôm qua xe em VW mới bị Honda chạy ẩu làm 1 vệt dọc thân, móp nhẹ cánh cửa. Nay tiện muốn sơn luôn lại những vết xước lặt vặt.

Em làm việc ở Q1 nên muốn kiếm garage nào quanh khu vực chạy qua lại cho tiện. Xe em có sử dụng bảo hiểm của PTI.

Nhờ các bác tư vấn giùm garage nào sơn cứng và làm việc trọn gói với bảo hiểm luôn.

Đa ta.,

Em ở Gò Vấp, bác qua em chơi đi. Bên em chuyên xe Đức luôn á, mới sơn con Mercedes màu đen đang dưới xưởng.

Hạng C
2/11/08
760
487
63
Em ở Gò Vấp, bác qua em chơi đi. Bên em chuyên xe Đức luôn á, mới sơn con Mercedes màu đen đang dưới xưởng.
Bên bác có làm việc với Bảo hiểm luôn không? Bác khúc nào Gò Vấp?

Hạng D
29/4/09
2.486
1.767
113
Có bác ơi, bên em làm với PTI hoài á mà :D. Em ở 2A Phan Văn Trị, Gò Vấp, gần ngã 4 Nguyễn Oanh, Phan Văn Trị đó ạ. Em inbox bác bản đồ nha :D
Cho e cái alo của bác e trao đổi tí nhé, e xài PTI vung tau

Hạng D
11/6/14
2.413
13.063
113
Bác gọi số 0986.35.35.37 nha bác, gọi thẳng sếp bên em luôn :D.
Bác có nói chuyện với sếp em thì bảo Tâm kêu bác gọi cho sếp em nha, sếp em sẽ giải đáp hết thắc mắc cho bác ạ :D
E có vào gara này 1 lần để kiểm tra dàn gầm, nhún cũng khá lâu rồi, thấy làm việc cũng được nhiệt tình k mất tiền nhưng về mình phải bỏ nguyên bộ thảm trải sàn xe camry :(

E có vào gara này 1 lần để kiểm tra dàn gầm, nhún cũng khá lâu rồi, thấy làm việc cũng được nhiệt tình k mất tiền nhưng về mình phải bỏ nguyên bộ thảm trải sàn xe camry :(

Dạ chào bác, trước hết em rất xin lỗi vì bên em đã làm bác không vui. Em đã inbox để giải quyết cho bác, bác kiểm tra giùm em nhé

Rất xin lỗi bác vì sự cố ngoài mong muốn ạ