Hạng C
Mình mượn cách nói của nhiều bác gọi chiếc ô tô là "vợ hai" , "bà nhỏ" của một số bác, chứ thật ra nó chỉ là chiếc ô tô được chủ nhân yêu quý.
Mình đã gắn bó với một em Mitsubishi nhiều năm và cũng yêu quý- không muốn xa rời.
Nhưng mình lại cũng yêu một em Bim và cũng muốn gắn bó. Tuy nhiên cùng sống chung với cả hai em có nhiều vấn đề.
Nếu là đại gia có nhiều tiền thì không phải suy nghĩ và gặp khó. Mình chỉ lả người bình thường có hơi tham lam một chút và không thể sống yên ổn nếu không từng sở hữu một em Bim.( đích nhắm chỉ là một em 525i đời 2004).
Các bác nào có kinh nghiệm và từng trải xin chia sẻ để mình thoả nguyện. Xin cám ơn trước và mong được sự đồng cảm.

Hạng B2
30/5/12
230
169
43
vợ 2 - vợ bé đối với AE OS nói chung và BOX BM nói riêng đôi khi còn " dc cưng " hơn bà cả đấy bác .. e thấy dễ dàng thôi mà nếu có vấn đề về kinh tế thì bác nên tiễn em cũ đi và rc em mới về .. 525 2004 thì đến nay đã 9 năm tuổi rồi .. có thể qua nhìu chủ xe .. tình trạng thế nào thì tạm gọi " tiền nào của đó vậy " còn chuyên sâu thì em nghĩ bác nên hỏi thêm ý kiến của 1 số người đã và đang use dòng này

Hạng C
7/6/10
588
19
18
Sợ nhất là đến tầm tuổi này em 2004 của bác hay ốm đau bệnh tật lắm. Mẫu tây khó chiều hơn mẫu á bác ạ.

Hạng C
29/8/11
723
296
63
viet xuan nói:
Mình mượn cách nói của nhiều bác gọi chiếc ô tô là "vợ hai" , "bà nhỏ" của một số bác, chứ thật ra nó chỉ là chiếc ô tô được chủ nhân yêu quý.
Mình đã gắn bó với một em Mitsubishi nhiều năm và cũng yêu quý- không muốn xa rời.
Nhưng mình lại cũng yêu một em Bim và cũng muốn gắn bó. Tuy nhiên cùng sống chung với cả hai em có nhiều vấn đề.
Nếu là đại gia có nhiều tiền thì không phải suy nghĩ và gặp khó. Mình chỉ lả người bình thường có hơi tham lam một chút và không thể sống yên ổn nếu không từng sở hữu một em Bim.( đích nhắm chỉ là một em 525i đời 2004).
Các bác nào có kinh nghiệm và từng trải xin chia sẻ để mình thoả nguyện. Xin cám ơn trước và mong được sự đồng cảm.
Nếu có điều kiện Bác sở hữu được em 525i, 204 thôi thì sẽ quên em Mit của Bác ngay sau một thời gian ngắn sử dụng.