Thảo Luận Chung Kinh quá

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Link: http://vnexpress.net/GL/Xa-hoi/2008/09/3BA0613C/

Xe mới mua vài tháng mà hư phanh rồi các bác ợ. Các bác mua xe nhớ kiểm tra phanh cẩn thận vào nhé

Hạng B2
16/3/06
207
2
18
53
RE: Kinh quá

bác ngây thơ quá bác ạ. Làm gì có chuyện mất phanh ở đây á. Người lái là cựu chủ tích gì đó, hiii...thì người ta phải nói thế để nhẹ tội bớt. Chứ còn chả nhẽ nói bác cựu chủ tịch chạy xe không bằng lái à ??[:-]

Hạng C
12/7/07
509
159
43
QPN, SaiGon

Không cần phải nói ra đâu các bác ơi, nói ra thì kêu là nhạy cảm:D,nhưng rất mừng vì bây giờ nhân dân đen chúng ta không bị lừa vì mấy cái tin vớ vẩn đó nữa, đọc xong là biết xxx liền:D
, :mad:

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53

Có ngây thơ đâu bác :D. Bác có thấy em phát biểu xong là cười bò ra đấy à.

Mà e hèm... chi tiết này do Phó trưởng công an thành phố cung cấp, bác còn ở đó mà không tin. Phen này hãng Hyundai lý giải thế nào với thượng đế đây

Trích đoạn: polophuong

bác ngây thơ quá bác ạ. Làm gì có chuyện mất phanh ở đây á. Người lái là cựu chủ tích gì đó, hiii...thì người ta phải nói thế để nhẹ tội bớt. Chứ còn chả nhẽ nói bác cựu chủ tịch chạy xe không bằng lái à ??[:-]

Các bác ở hãng Huynhdai phải làm cho ra lẽ nhé, không thể để người ta bôi nhọ uy tín, chất lượng của mình được.
Có ai mà tin được xe mới mà bị mất phanh không, lỗi kỹ thuật này là không thể chấp nhận được.

P/S: cái ông này nói phanh xe mất tác dụng, có lẽ ổng hoảng nên chân thắng không đạp mà nhè chân ga đạp miết nên thắng mất tác dụng (có đạp đâu mà có tác dụng).

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

Trích đoạn: Altis2009

Các bác ở hãng Huynhdai phải làm cho ra lẽ nhé, không thể để người ta bôi nhọ uy tín, chất lượng của mình được.
Có ai mà tin được xe mới mà bị mất phanh không, lỗi kỹ thuật này là không thể chấp nhận được.

P/S: cái ông này nói phanh xe mất tác dụng, có lẽ ổng hoảng nên chân thắng không đạp mà nhè chân ga đạp miết nên thắng mất tác dụng (có đạp đâu mà có tác dụng).

Có lẽ Hyundai đang cân nhắc thu hồi những chiếc SF đã bán ra ở VN.:D

Hạng B2
16/3/06
207
2
18
53

Trích đoạn: conga

Có ngây thơ đâu bác :D. Bác có thấy em phát biểu xong là cười bò ra đấy à.

Mà e hèm... chi tiết này do Phó trưởng công an thành phố cung cấp, bác còn ở đó mà không tin. Phen này hãng Hyundai lý giải thế nào với thượng đế đây

Em chỉ nói thế thoai, cho nó giống cán bộ xã tí chứ em ko có ý gì, em hiểu bác mà. Còn mấy bác nói người kết luận là phó phó gì gì, hiii, các bác còn nhớ vụ ông con múa kiếm ở bình dương ko ? Đích thân trưởng công an quận HC ở đà nẵng nói về cây kiếm mà chú thiếu gia đã sử dụng như sau:
......đó là một vật có hình dáng thuôn dài, bằng thép, có tay cầm, không xác định được tên gọi................:mad:

Hạng B2
3/4/07
227
0
0
Bình Dương

Em chỉ nói thế thoai, cho nó giống cán bộ xã tí chứ em ko có ý gì, em hiểu bác mà. Còn mấy bác nói người kết luận là phó phó gì gì, hiii, các bác còn nhớ vụ ông con múa kiếm ở bình dương ko ? Đích thân trưởng công an quận HC ở đà nẵng nói về cây kiếm mà chú thiếu gia đã sử dụng như sau:
......đó là một vật có hình dáng thuôn dài, bằng thép, có tay cầm, không xác định được tên gọi................:mad:

Các bác chỉ được cái nói đúng :D, đúng là có ô dù gốc gác thì..... còn dân đen mình mà bị các tình huống như vậy sẽ bị tri tố cho coi [:'(]

Hạng B2
17/6/07
151
2
16
53

Chỉ tội em Santafe bị tiếng oan. Tầm 40-50k chứ đâu phải thường mà mất phanh dễ thế nhỉ! Mà số mấy em San mới này cũng khổ nhỉ. Em nhớ lúc trước cũng có vụ 1 San ở HN tông vào cổng trường học làm chết cô giáo, cũng là xe mới mua. Hay vì các em San này hiện đại quá nên ...khó chiều nhỉ!