Thảo Luật Chung La casa - Vạn Phát Hưng

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/7/09
348
0
0
38
Em xin phép mở thớt về dự án La Casa để một số bác thích Phú Mỹ có thêm 1 option nữa đáng để cân nhắc. La Casa thì không còn lạ gì với anh em OS nữa nên em chỉ nói sơ vài ý chính thôi.
- Hiện tại, La Casa đang mở bán Block 1A còn rất nhiều căn tầng cao, view đẹp.
- Về phương thức thanh toán thì đã chuyển từ tỷ giá USD sang thanh toán cố định bằng VND
- Giao nhà thô, giá trung bình từ 20,9tr/m2 + hoàn thiện nội thất trung bình từ 2,8 – 3tr/m2 => 24tr/m2 ( đây cũng là mức giá hợp lý và có thể cạnh tranh được với Phú Mỹ vì La Casa thanh toán thành 10 đợt trong vòng 2 năm nên phù hợp với anh em nào thóc ít )
- Dự kiến tháng 9 /2013 giao nhà ( bây giờ đã thi công xong tầng 1 )
- Trong thời gian này có chính sách chiết khấu khá hấp dẫn là: Thanh toán 70% giá trị căn hộ trong đợt 1 sẽ được chiết khấu ngay 6% trên giá gốc.
Bác nào quan tâm thì gọi điện hoặc nhắn tin địa chỉ email cho em; Bình 0907.776.276 , em sẽ gửi toàn bộ file thông tin dự án + bảng giá + hợp đồng + chính sách chiết khấu vô email. Thanks !!!
Dưới đây là 1 số hình ảnh của em nó, các bác tham khảo nha.

Chi Hội Phó OSFI
10/11/06
1.046
3
0
Ôi các bác. Tụi em hoàn toàn hiểu các bác, sao các bác không cố hiểu tụi em bằng cách đọc kỹ quy định trước khi post bài nhỉ?

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
Re:La casa - Vạn Phát Hưng

onlinecafe nói:
Ôi các bác. Tụi em hoàn toàn hiểu các bác, sao các bác không cố hiểu tụi em bằng cách đọc kỹ quy định trước khi post bài nhỉ?

Post ko đúng chỗ, đúng là hơi phiền cho bác onlinecafe rồi!!

Hạng D
17/2/08
1.000
3
38
62
TP. HCM

Kỳ lạ ghê, một số bác sale cứ post bài không đúng nơi đúng chỗ cứ như lái xe không đúng lane, vượt ẩu vậy. Rất mong mọi người có ý thức.

Hạng B2
8/7/09
348
0
0
38

Sorry các bác, em post bài mà chưa đọc nội quy, nhờ các bác nhắc nhở em mới để ý. Nhờ Mod chuyển giúp bài của em sang Box bất động sản. Thanks !!!

Tập Lái
9/9/11
4
0
0

Trong một vài năm gần đây, thị trường BDS gặp khó khăn, nay lại càng bị ảnh hưởng nặng nề hơn bởi chính sách thắt chặt tín dụng của nhà nước, lãi suất tăng cao, các ngân hàng lại siết chặt cho vay, nên cơ hội sở hữu càng trở nên khó khăn . Chính vì vậy, Công ty CP Van Phat Hung triển khai chương trình cam kết lợi nhuận 15% cho khách hàng mua căn hộ La Casa tai P.Phú Thuận, Q. 7.
Cụ thể, khi khách hàng mua căn hộ trong thời gian 24 tháng và thanh toán 60% tổng giá trị nếu khách hàng thay đổi quyết định không có nhu cầu mua nữa thì sẽ hoàn trả lại toàn bộ số tiền đã thanh toán, kèm theo khoản lợi nhuận đã cam kết 15%. Theo đó, phương thức thanh toán khi mua căn hộ cũng được chia thành 15 đợt trong thời gian 40 tháng: đợt 1 thanh toán 10%, các đợt tiếp theo thanh toán 5% -10% cách nhau 3 tháng. Song song đó, cũng hỗ trợ khách hàng nhận nhà khi đã thanh toán 65%. Như vậy, sau hơn 2 năm, khách hàng sẽ trở thành chủ nhân của một hoàn hảo bên sông trong một khu phức hợp đa tiện ích lớn nhất trong tương lai, với “địa thế ven sông lớn” do được bao bọc bởi khúc quanh lớn nhất của dòng song sinh thái với chiều rộng hai bờ lên đến 1,5km cùng hòa quyện với hơn 7,000m2 diện tích mặt nước giữa lòng dự án. Điểm nhấn cảnh quan là thác nước chảy trên cùng của khối podium nổi 8 tầng xuống khu sinh hoạt cộng đồng, hồ bơi, công viên…; độc đáo hơn với khu vườn treo “skygarden” trên các khối nhà , và khác biệt với “bay window” dọc theo phòng khách, phòng ngủ trong từng . tất cả cùng hòa nhịp, để bắt đầu viết lên bản giao hưởng của gió và nước.
Hiện nay, trên công trường của dự án đang khẩn trương thi công sàn tầng 8 block 1A & 1B. Dự kiến, cuối năm 2011, sẽ hoàn thành đến tầng 15 và bàn giao cho khách hàng vào tháng 09/2013.​

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/9/11
4
0
0

La Casa Tọa lạc : Tại góc đường Hoàng Quốc Việt - Đào Trí, P.Phú Thuận, Quận 7, TP.HCM.
Nằm sát khúc quanh lớn nhất của dòng sông sinh thái Nhà Bè, La Casa tự hào có một vị thế được thiên nhiên ưu đãi bậc nhất tại khu vực Quận 7 mà không một dự án nào có được. Với diện tích mặt nước gần 7.000m[sup]2[/sup] bao gồm hồ cảnh quan, hồ bơi và thác nước 8 tầng đổ dọc theo khối podium là điểm nhấn của dự án, gió sẽ quyện thêm hơi nước tạo không khí mát mẻ thổi vào từng ngóc ngách trong dự án.

Status
Không mở trả lời sau này.