Tập Lái
31/8/10
10
0
1
hình xe đây ạ
ladalat kêu bán
" border="0" />
30triệu nha các bác.xe đang hoạt động tốt
chủ xe :0903093829

Hạng B2
13/11/08
408
832
93
NHÀ TUI
kiaspestra nói:
hình xe đây ạ
ladalat kêu bán
mâm xe hợp kim nhựa , body độ lại theo phong cách thể thao ( có thể cắm bông) mui xe có thể xếp lại nhanh chóng trong vòng 15 phút ., nội thất được làm bằng tay theo phong cách của VN, kính trước chống đạn có tem bảo đảm màu đỏ đỏ., hệ thống nghe nhìn quá good vì xung quanh khá trống trải . cuối cùng giá đề nghị là 30.t (ÔIBAMA)
em rao dùm chủ thớt cho vui

Hạng B2
19/11/09
330
37
28
46
Vĩnh Long
giá cao đó bác, giá đó bao gồm luôn cây chân nhang và chùm bông cúc trên cản trước không bác!

Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com
Một cái 4b che được mưa nắng chỉ có 30c mà thật khó khăn, trong khi đó 2b thường thường thì 30c chưa hẳn mua được... Vậy mà nói VN xe 4b đắt nhất thế giới. Đừng bán nữa, để mà đi câu bác chủ thớt ạ!

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC
Chiếc LA này mà tụi BBC TOPGEAR mà biết nó mua xuyên Việt luôn rồi, cần gì phải mua 3 cái xe Nhật, Liên Xô, Ý Đại Lợi làm chi. Đùa với bác chủ xe chút nha. Em nghe nói xe hệ thống nhún của nó êm ái lắm nhưng bô lão nhà em nói lái xe này đi xa mệt người vì thiết kế Vô-lăng, bàn đạp và ghế ngồi khg hợp lý, em cũng thấy tư thế người lái xe này cũng lạ so với xe bình thường, các bác có xe LA cho em hỏi có phải vậy khg.

Hạng B2
8/11/08
100
0
16
35
Huế City
Bác garaao nói chính xác, em này được cái ngon là hệ thống nhún cực kỳ êm ái...em đi nhiều xe nhưng mà chưa bao h thấy con nào có hệ thống nhún bằng em này! Còn chuyện lái xe này đi xa mệt người thì chắc ko có, em lái em này hơn 10 năm này có thấy gì đâu? có thể lâu lâu mới đem em này đi nên thấy vậy. xe em chưa baoh dám đi xa vì sợ nằm đường

Bác Kiaspectra cho ít hình nội thất đi. Bác nói đúng giá em múc luôn cho có đôi có cặp.
Em ở huế