Tư Vấn Du Lịch Lagi có gì vui?

Tập Lái
19/12/19
7
15
3
42
Lễ này dự định gđ làm chuyến nhẹ SG - LAGI
nhờ mấy anh 4 dấn lagi ăn gì chơi gì ở ks nào mấy a, dự định đi 2 - 3 ngày thôi, vì gia đình có con nhỏ nên ưu tiên khách sạn có buffe sáng cho khỏi chạy lăng tăng tìm chổ.
Em thấy giới thiệu Resort Hòn Bà Lagi thấy cũng ổn áp, nhờ mấy a đã trãi nghiệm chia sẽ thêm thông tin.
Cảm ơn nhiều ạ.

Lagi có gì vui?
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/11/20
2.639
7.878
113
37
Từng ở Coco Beach với Aurora, nằm ở khu tách biệt KDC nên biển vắng, chỉ có khách ở resort, giá mềm. Ăn ở tại chỗ trong resort luôn chứ Lagi cũng nhỏ xíu, không thấy quán xá gì lớn. Ở đây chỉ nghỉ dưỡng chứ chả có gì để chơi, xa hơn Hồ Cốc tí, vắng hơn, rẻ hơn, dành cho ai không đặt được Hồ Cốc và không muốn đi quá xa tới Phan Thiết.

Tập Lái
19/12/19
7
15
3
42
Bác đi 2-3 ngày thì rướn thêm 1 tiếng đi đường ven biển ra Phan Thiết vui hơn. Lagi thiệt tình là hok có gì.
Nên ra Phan Thiết Lun đừng ở LaGi nha.Buồn ko thể tả.Ở Coco beach dơ ko thể tả biển ko thể tắm đc sóng lớn cực kỳ
PT thì đi nhiều rồi, thấy nge nói lagi biển và sản sản cũng ok và rẻ nên muốn thử 1 lần cho biết á mấy a
mà nge mấy a nói chắc chuyển hướng quá

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
PT thì đi nhiều rồi, thấy nge nói lagi biển và sản sản cũng ok và rẻ nên muốn thử 1 lần cho biết á mấy a
mà nge mấy a nói chắc chuyển hướng quá
Chuyển hướng chạy thêm chút nữa ra khu Kê gà hay Tiến Thành, resort giá nhẹ hơn Mũi Né hay Hồ Tràm, yên tĩnh, biển cũng sạch hơn, có nhiều quán hải sản ăn được tuy giá không rẻ lắm.

Hạng B2
23/10/11
389
486
63
Vũng Tàu
Các Bác cứ nói "La gi chẳng có gì" làm chủ thớt hoang mang, vui hay ko ở mục đích chuyến đi. La gi và quanh lagi có thể đi dinh Thầy Thím, làng dân tộc anh em, hải đăng Kê gà, làng chài theo ghe đi đánh cá, làm nước mắm, KDL núi Tà Cú.
Chúc gia đình có chuyến đi vui vẻ.