Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43
xe e đi đường bị đá xe tải trước văng bể kính ,móp capo và quẹt với xe máy bị trầy hông ,bể đèn móp sau do xe máy hun đích ,xong thì chạy mất ,mấy cái này thì fai báo làm sao chứ báo như trên thì lỡ BH lại bảo bắt xe tải đền ,xe máy hun thì bắt nó đền chứ BH ko đền???mong cac bác giúp e

Hạng B2
15/2/08
101
0
0
RE: làm bảo hiểm 2 chiều cho xe?

Cái này bảo hiểm nó đền cho bác tuốt, bác cứ lấy lí do là bọn nó đâm xong chạy hết rồi, không bắt được, mà bác "quan hệ tốt" với bảo hiểm thì tự nó có lý do cho nó.
Xếp em ngày xưa mới tập lái cũng hay dính bể đèn liên tục, có lúc bể một đèn ông lấy búa đập nốt đèn còn lại, gọi bảo hiểm đến, lấy lý do là bị xe máy húc đít, thế là xong. Nhưng mỗi lần làm nhiều xèng thì lại cho anh bảo hiểm 200k.

18/7/07
670
3
18

Trích đoạn: boing787

Cái này bảo hiểm nó đền cho bác tuốt, bác cứ lấy lí do là bọn nó đâm xong chạy hết rồi, không bắt được, mà bác "quan hệ tốt" với bảo hiểm thì tự nó có lý do cho nó.
Xếp em ngày xưa mới tập lái cũng hay dính bể đèn liên tục, có lúc bể một đèn ông lấy búa đập nốt đèn còn lại, gọi bảo hiểm đến, lấy lý do là bị xe máy húc đít, thế là xong. Nhưng mỗi lần làm nhiều xèng thì lại cho anh bảo hiểm 200k.
Thức dậy và uống ngụm nước lạnh cho tỉnh đi bác . bây giờ mà bị tai nạn đuôi xe là căng lắm đấy nha bác .

Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43

xe e bị đá văng kiếng trước nứt 1 lỗ ,đèn sau bị bể 1 ít .mấy cái này cũng fai cho tiền bh nữa àh,mình mua bảo hiểm mà cũng fai cho tien no nua sao?

18/7/07
670
3
18

không phải chung chi gì đâu bác . nếu gặp khó khăn gì thì cứ phone 0947669168 em giải quyết dùm bác .

Hạng B2
12/11/07
190
0
0

bác cứ gọi cho BH, họ sẽ hướng dẫn bác làm hồ sơ. không mất phụ phí gì