Tập Lái
26/6/07
40
0
0
Em mới mua được chiếc Ford Pinto đời 1974 (Thể thao 2 cửa) - đã dọn sơ, nay em muốn làm mới lại các bộ phận quan trọng như : dàn gầm (mâm, láp, bình xăng... vì chạy sốc và kêu ghê lắm) dàn đồng, máy (máy toyota 3A nhưng chạy hao xăng quá ), bộc da nội thất. Vậy các anh chị chỉ giúp em gara nào uy tín. Em ở Củ Chi, TPHCM - 0918184730. Xin cám ơn !
Và anh chị phỏng đoán giúp em chi phí khoản bao nhiêu ạ ?

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
45
XÌ FỐ
RE: Làm mới xe Ford Pinto (Thể thao 2 cửa)

gởi cho bác saigonvw đi bác, bác ý làm cho e nó long lanh luôn[8D] chỉ có điều chắc chi cũng bộn, bác đưa hình xem nào

Tập Lái
26/6/07
40
0
0

Bác gửi cho em địa chỉ hoặc số diện thoại của bác saigonvw giúp em !

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
45
XÌ FỐ

ah, nếu mà xe dạng này thì ko cần nội công thâm hậu cỡ bác VW đâu, 1 là bác qua gara Tam Tiến của OS, 2 là bác qua gara mà e độ con Diều hâu vàng nhà e đều làm tốt hết:D (nếu bác muốn em chỉ thì bác cứ PM cho em nhé)

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

@ Bác anhmai : Tiếc quá Bác đã mua rồi à ? Nếu hồi lại được thì Bác nên hồi đi, Xe Mỹ mà đã thay máy TOYOTA rồi thì chẳng còn giá trị gì, làm thêm chỉ tốn công thôi Bác ạ
Thân :D

Tập Lái
26/6/07
40
0
0

Vậy bác Wit Diablo giới thiệu giúp em với.

Tập Lái
26/6/07
40
0
0

Không sao đâu bác saigonvw, vì em mua chỉ 16 triệu VND thôi. Nói chung phụ tùng xe cũng tương đối tốt phải không bác !? máy lạnh, đầu CD, mâm đúc ... Em chỉ thích cái dáng thể thao lạ mắt chúc xíu thôi. Em nói cho các bác nghe hết hồn luôn là xe này, chủ trước là thằng bạn học của em nó mua ở Tiền Giang năm 2003, sau đó nó "độ" lên cái dáng như thế và cứ thế mà chạy không thể đi kiểm định gì cả. Nhưng không sao, em chỉ đi vòng vòng ở Củ Chi thôi, lên chỗ làm rồi về khỏang 6 km thôi

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/3/07
26
0
0

Con này bác mua bao nhiêu thế em thèm quá

Hạng B2
28/6/06
182
0
0
ha long
www.nhacdj.com

bac (anhmai) ơi.em phục bác về sự đam mê xe đó.bác nói xe cua bac (đã cải tiến về ...rồi )mà bác chưa đi xin y kiến mấy bác đăng kiểm mấy chữ vào sổ đăng kiểm thì bác quá là gan.em nói thật nhé.bác đưa em nó vô gara bác VW đi.1 là bác độ thêm body kit sơn xịt chút xíu đằng trước và giấu bớt ống xả xuống chút nữa cho kín đáo,bác có thể thêm ne\ ít viền inock vô cho sáng xe,tháo bớt quả cầu và cái thẻ bài dưới gương . 2 là bác cứ để thế mà đi nhưng bóc tem ơ thân xe đi.có thể cái đó không hof vơi xe bác,và nhớ xin làm đăng kiểm bác nhé.bi giờ mấy cha CA GIAO THÔNG khát lám đây.cả trong nam và ngoài bác đều cần ăn fhan trăm mừ.đó là ý kiền của em.có gì các bác lượng thứ cho em về fhan em súi bác ( anhmai) nhé

Hạng D
23/5/07
1.206
17
0
53

Công nhận Bác Anhmai chịu chơi thiệt, nhưng mà độ lên rồi mà chỉ chạy trong củ chi thôi thì cũng buồn Bác nhỉ ? Chúc Bác mau tìm được chổ độ xe ưng ý