Tập Lái
16/5/11
29
0
0
36
landrover^^

xe nay đi off road tốn tiền tút lại sơn
landrover^^

landrover^^

landrover^^

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Cái này mà off với ẹp cái gì .chắc chạy qua ba cái vũng nước be bé thì ok .phụ tùng thì lại khó kiếm nữa .nhóm em có một con đi dốc 45 từ năm ngoái mà cho đến giờ vẫn nằm vì ko có đồ thay .Tối nay lại vừa kéo một cái nhìn giống cái mầu xám trên ảnh bạn của Duongcao về nhà đây này .bọn này sao hay ban lặt vặt quá .

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
DAOTHOAT nói:
Cái này mà off với ẹp cái gì .chắc chạy qua ba cái vũng nước be bé thì ok .phụ tùng thì lại khó kiếm nữa .nhóm em có một con đi dốc 45 từ năm ngoái mà cho đến giờ vẫn nằm vì ko có đồ thay .Tối nay lại vừa kéo một cái nhìn giống cái mầu xám trên ảnh bạn của Duongcao về nhà đây này .bọn này sao hay ban lặt vặt quá .

lâu quá không gặp nụ cười tươi vô tư của bác , hôm nào vào rừng đốn củi cho e ké nhé :D

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com
@khóc : bao giờ bác rãnh ? Bác cho e cái phone để e diện kiến bác một lần xem sao ! Chứ hội nào e thấy bác cũng có ý kiến hết . Mà toàn nói sóc ko vậy ? .

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
bannang.com nói:
@khóc : bao giờ bác rãnh ? Bác cho e cái phone để e diện kiến bác một lần xem sao ! Chứ hội nào e thấy bác cũng có ý kiến hết . Mà toàn nói sóc ko vậy ? .
Có thuế má gì đâu Bác, làm cho ae quý thì khó còn cái vụ kia quá dễ ....

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Chắc bác ấy đùa vui thôi à, anh em với nhau cả ;) . Nghe giang hồ đồn bác này là cựu thành viên, hồi xưa nổi tiếng với biệt danh gì đó ghê lắm :D:D:p

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Ack !!!!! Sao bác nổi tiếng quá vậy ??? Em gặp người nổi tiếng rùi

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
bannang.com nói:
Khóc đổi nick đi. Đổi thành TGBX ( 1 trong những môn mà VN đăng ký tham dự si gêm mà BTC ko duyệt)