Thảo Luận Chung lên dấu D ở trung tâm nào

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
45
Tp mang tên Bác
chả là cái bằng B2 của em lấy tháng 11/2006 nên cũng sắp được 2 năm rùi, em định thi lên dấu D (không bết dc thi chưa hay phải 5 năm các bác nhỡ). dẫu sao cũng nhờ các bác cho em hỏi đăng ký học thi ở trung tâm nào được nhất ạ (em hỏi Hoàng Gia nhưng ở đây chỉ dạy tới B2 là chám hết).
tks các bác

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
RE: lên dấu D ở trung tâm nào

Vinhempick đi bác. Nếu bác ở gần khu vực Gò Vấp thì trường này là OK. Xe tốt, trường của quân đội nên khá qui củ. Phương tiện, sân bãi ngon lành, đào tạo đến hết dấu luôn. Trước em cũng lên dấu D tại đây.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

1. Bác thi lên dấu D vào tháng 11/2011.

2. Có thể đăng ký học và thi tại trường Hải Nam (đường Phan Đăng Lưu, đối diện CA Bình Thạnh)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/9/06
421
28
28

Trích đoạn: tndp

chả là cái bằng B2 của em lấy tháng 11/2006 nên cũng sắp được 2 năm rùi, em định thi lên dấu D (không bết dc thi chưa hay phải 5 năm các bác nhỡ). dẫu sao cũng nhờ các bác cho em hỏi đăng ký học thi ở trung tâm nào được nhất ạ (em hỏi Hoàng Gia nhưng ở đây chỉ dạy tới B2 là chám hết).
tks các bác

phải chờ đủ 5 năm và bằng cấp 2 mới được lên hạng,thôi đồng chí cứ ngồi chờ đi vậy

Hạng B2
11/9/07
334
1
18
Dragoneye., LTd - HCM.Cty

Bằng cấp 2 là gì vậy bác?
Trích đoạn: WHITE TIGER

Trích đoạn: tndp

tks các bác

phải chờ đủ 5 năm và bằng cấp 2 mới được lên hạng,thôi đồng chí cứ ngồi chờ đi vậy

Hạng B1
17/12/06
51
1
8
46

không biết thời hạn 5 năm dành cho những người có bằng sau luật này hay áp dụng chung vậy? sang năm em cũng định nâng lên D để xin chạy xe hợp đồng.

Tập Lái
4/5/08
19
0
0
39

xin bao cao cac dong chi rang hien gio tat ca cac bang lai b2 deu phai cho dung 5 nam moi duoc len bang d , hien tai co vai truong nhan ho so thi chuyen cap, 1 truong thong nhat, 2 truong day lai quan khu 7, 3 vinhempich .

Hạng F
9/3/06
6.465
3.807
113
Sì Gòn

hình như Hải Nam cũng có dạy dấu D thì phải [8|]

Hạng B2
15/9/06
421
28
28

Trích đoạn: Dragonman

có thật là bác không biết hay giả vờ không biết vậy.Học hết lớp 9 bác phải thi học kỳ và thi tốt nghiệp,bác thi đạt tốt nghiệp thì mới được bằng cấp 2 là bằng tốt nghiệp PTCS

Trích đoạn: WHITE TIGER

Trích đoạn: Dragonman

có thật là bác không biết hay giả vờ không biết vậy.Học hết lớp 9 bác phải thi học kỳ và thi tốt nghiệp,bác thi đạt tốt nghiệp thì mới được bằng cấp 2 là bằng tốt nghiệp PTCS

Bác nói chung chung vầy thì cũng bó tay:D:D...bác chủ thớt đang nói lên dấu D từ bằng B2 mà bác:D

Em chuẩn bị lên bằng D đây...vô QK7 học típ cho vui:D

@White Tiger: Con Mer của bác dạo này ổn cả chứ bác??? Cty có hỏi thăm gì nữa khg???