Thảo Luận Chung lính bắn! anh ở đâu!

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
chẳng biết cái thớt này có chưa!
anh em os nào sau khi kinh qua những vùng miền đất nước và ghi nhận được những địa điểm hay bắn tốc độ thì lên đây cùng chia sẻ cho mọi người với! các bác đóng góp nhé!

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62
RE: lính bắn! anh ở đâu!

Kể ra thì cũng có nhiều chỗ quá sợ ghi không hết và lính cũng du kích lắm nên sợ chúng ta cứ tin vào các địa chỉ này mà chủ quan...
Đây cũng là một ý tưởng hay!

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu

Ý tưởng rất hay, về cơ bản thì em đồng ý nhưng hiện giờ xxx đã thay đổi chiến thuật bằng cách không cố định tại trạm nào hết thì làm sao báo địa điểm chính xác được. Chấp hành luật để yên ổn thôi các Bác ơi cho dù có nhiều điểm chưa hợp lý.

Hạng D
25/11/07
2.122
64.098
113
Viện Nghiên Cứu

Báo cáo! Tui đang núp lùm! Mấy cha chạy cho đúng tốc độ nha! Lạng quạng là tui bụp đó! Quân pháp bất vị tha! Khỏi năn nỉ!

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

Trích đoạn: xe reo

Ý tưởng rất hay, về cơ bản thì em đồng ý nhưng hiện giờ xxx đã thay đổi chiến thuật bằng cách không cố định tại trạm nào hết thì làm sao báo địa điểm chính xác được. Chấp hành luật để yên ổn thôi các Bác ơi cho dù có nhiều điểm chưa hợp lý.

em thuộc dạng chấp hành luật tốt (ít khi nào chạy quá 80). nhưng đôi khi cũng cần biết một số thông tin để đề phòng thôi! chứ lỡ chớn chạy vào vùng cấm thì tiêu! tốn tiền!

Hạng B1
22/3/08
51
0
0
smsxitin.com.vn

Nói chung a e đi đường lạ thì nên đi tầm 80, chú ý trước khi vào các khu dân cư, thị trấn, thị tứ ven đường, lên cầu thì đều có hạn chế 45km/h a e nên giảm tốc thôi, chứ bắn thì nhiều lắm sợ kể không hết. E xin góp 2 địa điểm e biết trên đường HN-Lạng Sơn hầu như bắn suốt ngày là tại thị trấn Vôi, Lạng giang, BG và cầu Kép, cũng ở huyện này, chỗ này đường vắng sau khi qua một khúc quoanh tầm nhìn bị hạn chế lên cầu các bác thường tít thế là đi luôn

Hạng B1
9/6/08
99
0
0
48
VUNGTAU

Đi đường trường các bác cứ theo xe khách, qua tỉnh nào the theo xe tỉnh đó mà chạy, đảm bảo an toàn.

Trích đoạn: phuongcom

Đi đường trường các bác cứ theo xe khách, qua tỉnh nào the theo xe tỉnh đó mà chạy, đảm bảo an toàn.
Cái này nghe thì hay nhưng ko khả thi đâu bác ạ. Xe khách thường "mua vé" tháng rồi. Bác đi theo nó,nó ko bị nhưng bác thì khó thoát nếu có lỗi.

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53

rích đoạn: A8
Xe khách thường "mua vé" tháng rồi. Bác đi theo nó,nó ko bị nhưng bác thì khó thoát nếu có lỗi.
Đúng vậy.
Thứ hai là xe khách chạy, vượt, tấp lề rất ẩu. Bác chạy theo nó thì không dính XXX cũng dính tai nạn khác.