Hạng B2
25/1/12
335
12
18
www.otosaigon.com
Số là do em tấy mấy nên câu cái dây điện lộn con mondeo V6 làm nó chập không khởi động được máy,em cầu cứu bác khôi quái xế trong hội Ford (mặt dù em chưa biết bác ấy bao giờ ) dù đêm hôm bác ấy cũng sắp xếp cho em Cường nhân viên của công ty đến kiểm tra và khắc phục ngay tại chỗ một cách nhanh chóng và chuyên nghiệp mà không lấy một đồng tiền công.
Một lần nữa em cám ơn Bến Thành Ford nói chung và bác Khôi, Cường nói riêng.

• Like
Reactions: Steven.Nguyen™
Hạng D
19/9/12
1.139
166
63
axim_x50v nói:
Cho em xin số bác Khôi với.
Em cũng định cho bác nhưng nghe đồn là bác QX được ae khen quá xá, sắp lên chức tổng giám đốc nên sẽ không nghe máy của các bác cho mấy cái dịch vụ "cứu em gấp bác sĩ ơi" nữa đâu..........đi nhậu thì được !

Hạng F
7/4/09
12.426
6.649
113
HCMC
www.flickr.com
hungautocar nói:
Số là do em tấy mấy nên câu cái dây điện lộn con mondeo V6 làm nó chập không khởi động được máy,em cầu cứu bác khôi quái xế trong hội Ford (mặt dù em chưa biết bác ấy bao giờ ) dù đêm hôm bác ấy cũng sắp xếp cho em Cường nhân viên của công ty đến kiểm tra và khắc phục ngay tại chỗ một cách nhanh chóng và chuyên nghiệp mà không lấy một đồng tiền công.
Một lần nữa em cám ơn Bến Thành Ford nói chung và bác Khôi, Cường nói riêng.

Nửa đêm em alo mà bác quái xế cũng đến để nhậu mà, huống chi là sửa xe :)

Hạng D
11/7/11
1.351
477
83
45
QX sáng nay phải vô BV Tai Mũi Họng cấp cứu để vá cái lỗ mũi. Nhân tiện sửa mũi lun. Giờ nghe nói đẹp chai như diễn viên Kim Soo Cheng rồi.

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
dạo này thấy nhìu a e cảm ơn bác quaixe ghê

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
hdtoan nói:
QX sáng nay phải vô BV Tai Mũi Họng cấp cứu để vá cái lỗ mũi. Nhân tiện sửa mũi lun. Giờ nghe nói đẹp chai như diễn viên Kim Soo Cheng rồi.
Vậy mà em tưởng qua Thái Lan chớ! Há há
Bác test lại thông tin đi bác Tàn!