DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83
Chủ nhật ngày 15/9/2013 bạn em có bị một ca bể vỏ bên tài phụ của Mitsubishi Grandis nên đã nhờ lực lượng cứu hộ của SOS chúng ta. Bác Ha Sonata và Phongcar đã tận tình giúp đỡ không quản ngại đêm khuya mưa to gió lớn và công việc đã hoàn thành mĩ mãn. Nay bạn em nhờ chuyển lời cám ơn đến hai bác và chúc hội ta ngày càng phát triển hơn nữa.

Cuộc chiến đấu nào cũng có hi sinh mất mát, trong cuộc cứu hộ đêm hôm đó bác Ha Sonata đã vĩnh viễn hi sinh một con iphone 4 trong khi tác nghiệp. Xin chân thành chia buồn cùng bác!

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83
Ha Sonata nói:
Qua Gớm trả cafeđi, S.O.Ser cám ơn S.O.Ser làm trò cười cho bá tánh hả?:mad:

Bạn em không có nick trên OS nên nhờ em chuyển lời cám ơn hai bác, Ha Sonata và Phongcar cùng hội SOS thôi. Bác làm gì rữ vại :D

Hạng C
29/7/11
760
13
28
41
Tối chủ nhật, đang nhậu, HT nhận dc 1 cuộc gọi, giọng bên kia vang lên đầy sốt ruột
Bên kia: anh Tư ơi, bạn em bị nổ vỏ ngay ngã tư THT-TT, nhà cứu gấp
Anh Tư: ku lở đó hả? Sao em ko cứu
Bên kia: em đang đi bem rau, vs lại em éo biết bộ đồ nghề và bánh sơ cua nó nằm ở đâu?
Anh Tư: chú nói thật hả? Anh éo tin
Bên kia: em nói thật, đó h xe hư, em toàn kêu thợ sửa
Thế là anh Tư vác con chiến mã màu ngọc bích lên đường trong đêm mưa gió. Haizzz, ra về mà ko khỏi chạnh lòng
Thế mà lại còn hư con ip4 ngta tặng nữa chứ, biết bao h mới dc tặng lại đây, haizzzz

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
Như anh Tư đã từng nói,S.O.Ser không cần lời cảm ơn khi cứu hộ đâu Bác DNT,chỉ cần cái bắt tay là đủ!
:)