Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội
Kính thưa các bác.
Hôm qua quả là 1 ngày " mưa to gió lớn " đúng theo nghĩa đen lẫn nghĩa bóng ở bãi biển Cửa Lò - Nghệ An.
Các bác vất vả về Cửa Lò chơi nhưng cuối cùng lại mang theo cái bức bội trong mình về, trong tất cả mọi vấn đề có trách nhiệm của em trong đó.
Như đã hứa với các bác là khi các bác về đến Cửa Lò em sẽ mời all các bác 1 bữa mực nháy,nhưng kế hoạch đổ vỡ vì lý do này lý do khác.
Em xin nhận trách nhiệm kiểm điểm của mình với những nội dung sau và xin trình bày cho các bác được biết và thông cảm cho em :
1- Về vấn đề KS : Từ này tất cả mọi khách khứa của em , em xin hứa tẩy chay KS ĐẠI HUỆ số 246 đường Bình Minh.
Em đã book phòng cho đoàn ta tối ngày 1-8 ở KS này với giá 300k/ngày bao chỗ để xe đối diện, nhưng vì lý do đoàn về sớm 1 ngày lại ở ngày t7 31-7 nên nó CHÉM lên 400k + phòng ở tít tầng 4 và không đủ số lượng phòng.Quả thật cái này lúc xuống đến nơi em trở tay không kịp, vì lý do đó em đã định bỏ cọc và tìm KS khác cho các bác, nhưng thấy các bác đi đường xa mệt, nhìn mặt nhà bác nào cũng chi muốn nghỉ ngơi nên lúc đó thực sự em chỉ muốn các bác được nghir sớm.
2 - Về vấn đề ăn sáng 1 bát phở chả ra j tính đến 30k/bát , cái này thực sự là lỗi do em không check giá cả trước. Lúc 24h tối qua chỉ có em và bác love santa đứng ở dưới sảnh KS để đặt ăn sáng,KS có nhà bếp nhưng lấy lý do không báo trước không chuẩn bị nên đã thuê bên ngoài nấu mang vào nhà ăn và cuối cùng kết quả như vậy.
3- Về vấn đề mực nháy , quả thật cái này em thấy tôí qua đoàn ta không nhà nào hào hứng với vấn đề này vì lý do mệt mỏi sau 1 chặng đường dài + thêm trời mưa to gió lớn nên lúc em đề xuất ý kiến này thấy không hợp lý nên em xin khất hứa với các bác. Nếu có dịp lần sau về nhất định không say ko về.
Trên tất cả những lý do em thành thật xin lỗi vụ tối qua, chúc các bác sức khoẻ và thành công.
AKAY !

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Bọn mình phải cảm ơn Akay và sorry Akay mới đúng! Vì thực sự Akay rất nhiệt tình từ trước, trong và sau khi diễn cuộc off 3 miền này. Vả lại, chính vì kế hoạch của anh em thay đổi nhiều, nhanh quá nên Akay xoay không kịp là điều dễ hiểu. Nếu có điều gì cần rút kinh nghiệm thì đó chính là sẽ không bao giờ đặt lộ trình Cửa Lò nữa. Thay vào đó là về Vinh ;))!
Một lần nữa, Akay thông cảm cho những sự cố không đáng có trong đợt nghỉ tại Cửa Lò nhé!
Tks Akay nhiều

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
Không sao đâu bác akay ạ, trưa hôm qua đoàn 1 về đến Lam Kinh đã làm hết 1 con lợn lòi 30kg hoành tráng lắm, tối qua đoàn 2 về ăn tối ở đấy thấy vẫn rực mùi lợn lòi

Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
Mình chưa được gặp AKAY nhưng thực sự là những việc đó ngoài dự kiến của bác rồi bác đùng có băn khoăn gì, nếu cứ băn khoăn quá thì sau này ai còn dám nhận '' ăn cơm nhà đi vác tù và hàng tổng nữa".
Mình chỉ thấy tội cho các bác không đi lộ trình Phong nha Kẻ bàng thôi.
HAHA tớ ném đá tí, à mấy bác ăn tôm hùm đâu sao không pots ảnh cho anh em xem đi chứ

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
11,12h đêm mà vẫn có bác đón dẫn đường đến tận nhà nghi khách sạn ở Cửa Lò là OK rồi. Phải cảm ơn sự nhiẹt tình của Akay

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
Akay không phải suy nghĩ nhiều đâu, lỗi là do đoàn của bọn mình làm khó Akay thôi, hơn nữa sự nhiệt tình của Akay làm ae cũng bớt đi phần nào sự không hài lòng về cách làm ăn của mấy ông chủ khách sạn ở cửa lò thôi,

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
Đừng lăn tăn gì nhiều về vụ đó Bác ui...cuối cùng mọi việc đều tốt cả.Tks Bác đêm hôm khuya vẫn chờ đợi đón đoàn .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/4/05
319
10
18
Vụ này thì em cũng xin phép các bác có lời xin lỗi!
Mặc dù là đã gọi xin lỗi bác Hội trưởng nhưng mà lòng vẫn còn áy náy lắm. Trong này chỉ có em và Akay nhưng vì lý do cá nhân nên ko thể cùng Akay chung sức gánh vác nhiệm vụ cùng các bác được.
Hôm rồi, em có nhận được tin nhắn của bác xhung72 động viên anh em cùng lập tổ SFC tại Nghệ An. Đó cũng là mong muốn từ lâu của em và Akay. Không biết bác xhung72 đang ở đâu, nếu bác ở Nghệ An thì cùng lên tiếng với bọn em nhé!
Akay à, lúc nào rảnh rang cafe nhé!

Last edited by a moderator: