Hạng B2
4/11/17
143
41
28
31
xaydungminhthinhphat
Anh ơi. Cẩn thận coi chừng pha ke đó. Thà là anh mua hàng tàu hẳn luôn nhưng có thương hiệu như Zestech, Gotech, Bravigo thì lỗi còn có ROM mà cài đặt lại chứ nakamichi này ít người chơi nên có lỗi cũng khó tìm đường fix

Hạng F
29/10/16
11.570
22.079
113
Pháp
Anh ơi. Cẩn thận coi chừng pha ke đó. Thà là anh mua hàng tàu hẳn luôn nhưng có thương hiệu như Zestech, Gotech, Bravigo thì lỗi còn có ROM mà cài đặt lại chứ nakamichi này ít người chơi nên có lỗi cũng khó tìm đường fix
Bạn đang ở đâu ? nếu ở VN thì ngay hàng hiệu cũng chết. Tuỳ mức độ quen biết với "hội người tiêu dùng"
Tôi chỉ theo thớt hỏi, còn nếu muốn chơi đổi thì ... Tuỳ vào túi tiền và nơi bạn ở ....xứ nào ...
Ngay cả China 100% ...cũng phải bảo hành 2 năm nha ...

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: luongtu
Hạng B2
19/10/16
167
126
43
Mấy cái màn android 9in toàn từ tụi tàu khựa, cùng vỏ khác ruột, nhiều tiền thì nó nhét cấu hình mạnh, ít tiền thì cầu hình yếu. Đặt số lượng lớn nó đóng tên, làm hộp, in tem giá, thiết kế theo yêu cầu luôn. Tụi zestech, icar, oled, vmn..... Toàn từ tàu mà về lần công tai nơ. Nên giờ mua bác cứ coi cái nằm chip 8 nhân, ram từ 3gb mà giá rẻ là mua. Khỏi suy nghỉ chi mệt
Chuẩn bác nhỉ? em múc con Carfu 8 nhân, ram 3GB, bộ nhớ 32Gb giá chưa đến 5 triệu về tự xử lên xe.

• Wow
Reactions: luongtu
Hạng C
10/12/12
899
2.045
93
Chuẩn bác nhỉ? em múc con Carfu 8 nhân, ram 3GB, bộ nhớ 32Gb giá chưa đến 5 triệu về tự xử lên xe.
Cùng giá đó có con oledpro x4, được cái màn hình blueray gì đó, nó la đẹp lắm, giá đâu cũng gần 5tr, kaka, chơi vậy ngon lành.

Hạng C
5/10/15
921
1.041
93
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Đồ Nakamichi thật thì đúng là chất thật và không có chuyện rẻ nhưng nếu như hình trên thì chắc có mỗi cái tên là.. NHẬT, còn ngoài ra chắc hồn bác Tập da JAV :rolleyes: