Tập Lái
9/7/13
49
6
8
Mấy anh trong hội Matiz, Spark, cho em hỏi về việc làm sao mua được xe Matiz, Spark,nguồn gốc taxi...nghe nhiều người nói xe taxi giá rẻ lắm về tập lái là số 1....nhưng sau e tìm hoài không thấy...gọi mấy vụ thanh lý taxi mai linh nói là bán hết rồi...Mấy anh trong hội Matiz, Spark, có biết chổ mua xe này không..hướng dẫn cho e với...cảm ơn mấy anh đã xem...chúc mấy anh một ngày vui vẻ.

Tập Lái
9/7/13
49
6
8
trong này không được hỏi mấy vấn đề này hả anh.......

Tập Lái
9/7/13
49
6
8
dawmgoodman ® nói:
bác định mua cỡ nhiêu xèn? để làm gì?
dạ ..tại nghe nhiều người nói mấy xe đó mà taxi thì giá có 70tr hà...nên em lên đây hỏi mấy anh xem có đúng vậy không...em mua về tập lái...(e không rành về xe 4 bánh nên có hỏi gì không đúng mấy anh bỏ qua cho em)

Hạng B1
27/9/13
80
20
8
tp HCM
e ra chợ long biên ngoài hà nội bán đầy, hanoi nhiều xe matiz taxi lắm đó e

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
boy006 nói:
dạ ..tại nghe nhiều người nói mấy xe đó mà taxi thì giá có 70tr hà...nên em lên đây hỏi mấy anh xem có đúng vậy không...em mua về tập lái...(e không rành về xe 4 bánh nên có hỏi gì không đúng mấy anh bỏ qua cho em)
Nếu có giá 70tr bác mua hẳn 10 con bán lại tiền lời dư sắm 1 em Camry. Chúc bác may mắn hén!

Tập Lái
9/7/13
49
6
8
SUV7Seats nói:
boy006 nói:
Nếu có giá 70tr bác mua hẳn 10 con bán lại tiền lời dư sắm 1 em Camry. Chúc bác may mắn hén!
lần đâu tiên biết về xe 4 bánh nên em có nhiều điều không biết bác ơi...có gì bác đừng cười em...