Hạng B2
25/8/11
314
2.460
93
E xài iphone (3) lần đầu. Hôm qua unlock, thay màn hình xong cắm vô itune nó hỏi update lên ios 6, e chơi luôn. Xong bây giờ nó cứ đòi activate. Đã có sim, có wifi luôn. Chắc tốn lúa nữa rồi.

Hạng B2
2/4/13
225
5.337
123
uhm tốn nữa rồi, máy unlock mà đi update làm gì vậy bác? bác đã activate qua Itune chưa? nếu rồi mà cũng không được thì tắt máy xong kết nối với itune, mở máy và đồng thời giữ phím home đểi cài đặt lại.

Hạng B2
2/4/13
225
5.337
123
à em quên máy bác unlock thì sau khi update lên phiên bản mới phải tốn tiền unlock lần nữa không thể activate được vì bị khoá mạng. em quên lộn với máy đã jailbreak, hai cái này khác nhau.

Hạng B2
8/3/11
225
487
63
Hô hô giống em ngày trước. Con ip4 của em lúc trước dùng của at&t, bữa đó táy máy lỡ tay bấm update lên phiên bản mới. Tình trạng giống như bác bây giờ, lúc đó em phải viết mail qua cho thằng at&t để xin nó unlock. Kết quả là có con world sóng gió vi vu.

P/s: Lúc trước em có unlock một cái ip3s của at&t phải dùng baseband của ipad mới được. Mà dùng cách này thì không có GPS. Bây giờ chắc có nhiều cách khác unlock rồi :D.