Tập Lái
28/4/06
24
0
0
Em mua con này đã gần 02 tháng rùi,chạy thì cũng ngon lém nhưng mà cái cần anten của nó sau mà xấu mà lại bất tiện nữa.Em thấy ngoài đường các pác chạy thay cái cần ngắn mà đẹp nữa nhưng ko biết thay ở đâu,pác nào bíêt thay chỗ nào thì cho đc giúp em với,cám ơn nhiều lắm!Nếu tiện thì cho em cái hính của nó luôn nha các bác.......thanks!

Hạng B2
29/1/07
200
0
16
RE: MAZDA 3 vấn đề lơn cần giải quyết gấp nè!

Thế vấn đề lớn là: Biến cái móng tay thành con voi hả bác?

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trời, vấn đề lớn quá ha? Tháo cái antenna đó ra (phải lật nỉ lót bên trong xe mới tháo được), mua cái đuôi cá mập có đèn chớp xanh đỏ (của TQ) thay vào. Nhìn giống BMW lắm. Tui làm rồi.

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Giật cả mình khi đọc tiêu đề. Cứ tưởng lại có lỗi phanh hay máy móc. Pó tay![:eek:]
Bác bỏ cái anten đi cũng được, nhưng muốn nghe radio lại khó đấy! Chả biết các pác khác thế nào nhưng em lại thích nghe radio mới chết, thành ra cứ để nguyên mà chạy, he he :D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Chỉ nghe được FM thôi, còn AM thì "tèo"

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Đúng vậy bác ạ, chỉ FM. Thui thế cũng tạm rùi:D

Hạng B2
13/8/05
344
7.160
93
Quận 7, SG

Bác nào cần thì ra Nhật Tảo hỏi mua cái giàn antena UHF gắn trên mui xe áh. Chẳng những nghe được AM mà còn xem được TV nữa cơ ;)

Tập Lái
28/4/06
24
0
0

vậy cái anten đó bác nghĩa mua ở đâu vậy hả?chỉ dùm tớ với,cám ơn nhá!

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: tommy gentra

vậy cái anten đó bác nghĩa mua ở đâu vậy hả?chỉ dùm tớ với,cám ơn nhá!

Tiếc quá tui quên mang cáp USB chụp cái hình đưa lên cho bác xem, nó không phải là anten, chỉ là vật trang trí thôi, giống vây lưng con cá mập ấy, xe BMW hay gắn đó bác. Tại vì tui trùm xe, cái anten gin bị cụp xuống coi kỳ quá nên tui thay bằng cái này, coi cũng ngầu lắm.:D Bán đầy khu An Dương Vương, Dân Sinh (Sài gòn), còn HN thì tui không biết.

Hạng B2
10/10/05
167
2
18

các bác nói thế nào chứ em thấy cái ăng ten đẹp đấy chứ :D