Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
49
Hồ Chí Minh
Hôm qua thằng thợ máy của em dắt đi coi em này. Tình trạng em nó:
_ đồng - sơn : đã làm lại tòan bộ nhưng làm chưa đạt.
_ máy: còn tương đối ZIn, êm
_ Trợ lực : có - nhưng bị hư
_ Nội thất: Zin
_ 4 của cũng còn Zin
_ máy lạnh : tốt.
_ kêu giá: 65 chai

và note: em này hin mang biển 71 còn đăng kiểm đến hết ngày mai 27/3/2011:D. Hiện tại chủ xe này đã die rùi, nên tình hình là sẽ không sang tên được dù hồ sơ em coi kĩ là hợp lệ. theo em bác nào máu thì múc em này để dùng khi mùa mưa sắp
mazda 626 đời 90 - Bác nào gan thì múc em này
đến. Thằng thợ máy của em kêu ép giá xuống 45chai thì mua được. Bác bác cần alo em em dẫn đi, giao lưu là chính chứ không cafe cà pháo gì đâu nhe.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/2/08
108
0
0
Thành Phố Buồn
nếu chiếc này ở chổ Ô Sáu Thy, ngay cầu Hãng Phân, cuối đường Thống Nhất Gò vấp thì em xin can. chiếc này em biết cách đây 3 năm, ko nhớ rõ bS nhưng nhìn quen quá. nó là HỒN TRƯƠNG BA DA HÀNG THỊT CÁC BÁC ạ. Giang hồ hay gọi là chồng xác, riêng vụ giấy tờ ngày xưa cũng phê lém !

Hạng B2
24/9/10
339
357
63
huyrebel nói:
nếu chiếc này ở chổ Ô Sáu Thy,??? ngay cầu Hãng Phân, cuối đường Thống Nhất Gò vấp thì em xin can. chiếc này em biết cách đây 3 năm, ko nhớ rõ bS nhưng nhìn quen quá. nó là HỒN TRƯƠNG BA DA HÀNG THỊT CÁC BÁC ạ. Giang hồ hay gọi là chồng xác, riêng vụ giấy tờ ngày xưa cũng phê lém !
Phải chiếc này không Bác chủ thớt. Đang quan tâm

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
49
Hồ Chí Minh
Em cũng không rõ lắm. Xe để trong một cái xưởng gỗ trên đường gì đó ở khu CN Tân Bình. Nói chung là theo cảm nhận của em thì không được xuất sắc lắm. nếu mua được khoảng 40-45 chai thì ok. em không thích body em này.

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
bác nào mới biết lái thì nên mua em này.. hẹhe